Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 63 m2, hướng Tây tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Phan Văn Trị, Q. Bình Thạnh. Vị trí đẹp, khu KD cực kỳ sầm uất, thích hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê tạo dòng tiền ổn...
      294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 79 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố CAO LỖ Q. 8 - ĐỐI DIỆN BV - SÁT PARC MALL- Vị trí đắc địa: MT đường Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 (Khu Chánh Hưng cũ), vị trí KD sầm uất nhất khu...
      Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 19,19 tỷ

      19.2 tỷ 62 m2 309,52 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí tuyệt đẹp ,cách chợ Tân Định 200m , khu vưc   nhiều văn phòng, khu ăn uống….+ Kết cấu nhà 4 tầng : 5  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dâ

      1.12 tỷ 31 m2 35,84 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dân trí cao - gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích sinh...
      Đường Đường Giải Phóng, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      GIẢI PHÓNG 5 TẦNG - Ô TÔ TẬN NHÀ - NHÀ MỚI ĐẸP - FULL NỘI THẤT - NGÕ THOÁNG

      1.02 tỷ 31 m2 32,59 triệu/m2

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay nhà 3lau ngay MT Phạm Hùng,Q8-DT:5.5x17m-Nhà Tôi xây vừa cho KD vừa ở nên rất chắc chắn mua vào là KD đc ngay-MT đường lớn,2 chiều có lề...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 104 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường S2 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG S2 TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG  Vị trí đắc địa  KD sầm uất  Đối diện công viên Tây Thạnh thoáng...
      Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 52,5 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 22 triệu

      22 triệu 52,5 m2 0,42 triệu/m2
      Cho thuê mặt bằng tầng 1 ngay MT đường Phan Đình Phùng, đối diện chợ Phú Nhuận, khu vực KD cực kỳ sầm uất, lưu lượng người qua lại đông đúc, thuận tiện mở...
      92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 63 m2 507,94 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI ♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 350 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Bán Toà căn hộ dịch vụ Ngang 14m Siêu Đẹp tại QL 13 cũ, KP3, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- DT: 14m x 28m, - Công nhận: 350  mét vuông- Kết Cấu:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!