Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà Tây Sơn, Oto 7 chỗ vào nhà, kinh doanh sầm uất, view hồ, 80m2

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà siêu đẹp Tây Sơn, Đống Đa 80m2, mặt tiền rộng 5m, 10.5 tỷ. + View hồ thoáng mát. + Đường rộng thoáng, oto 7 chỗ chạy thoải mái, ngõ thông tứ...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      SIÊU PHẨM nhà Tôn Đức Thắng phân lô, oto 7 chỗ vào nhà, thang máy, kinh doanh đỉnh, 60m2

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Mô tả: Chính chủ bán nhà siêu đẹp phân lô Tôn Đức Thắng, Đống Đa 60m2, mặt tiền rộng 6m, 16.5 tỷ. + Nhà xây 7 tầng mới tinh, thang máy đến tận phòng ngủ. +...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt Chợ Khâm Thiên,ô tô đỗ cửa, Kinh doanh,phân lô 82m2

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà siêu đẹp phân lô mặt chợ Khâm Thiên, Đống Đa 82m2, mặt tiền rộng, 12 tỷ. + Nhà xây 3 tầng chủ xây tâm huyết, khung nhà chắc chắn. + Trước nhà...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 92m2 MT Nguyễn Khuyến ngay ngã 3 Phan Văn Trị P14 Bình Thạnh. 17tỷ. Lh:0908777457

      17 tỷ 92 m2 184,79 triệu/m2
      SIÊU PHẨM mặt tiền Nguyễn Khuyến ngay ngã 3 Phan Văn Trị P14 Bình Thạnh Diện tích 92m2 Ngang 4 dài 22 nở hậu 4m93 Nhà 3 lầu mặt tiền 5PN 6WC có sân để xe...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ AN SƠN ĐÀ LẠT, 1T2L 1 ÁP MÁI, 320M2, SHR, 17 TỶ. LH:0967895528

      17 tỷ 320 m2 53,13 triệu/m2
      NHÀ AN SƠN  ĐÀ LẠT * Vị trí ngay KDC đẳng cấp biệt thự xunh quanh, cách chợ đêm đà lạt 5p đi xe. * Diện tích sử dụng mới 800m2 * Diện tích đất thuc...
      Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      CĂN SIÊU ĐẸP THỊNH HÀO 1, ĐỐNG ĐA, 7 TẦNG THANG MÁY, Ô TÔ TRÁNH, GARA. LH:0858030333

      10.8 tỷ 46 m2 234,79 triệu/m2
      NHÀ THỊNH HÀO 1 ĐỐNG ĐA, SIÊU ĐẸP. + Diện tích 46m2, Mặt Tiền 4.7m. - Xây 7 tầng thang máy: - Tầng 1: gara ô tô - Tầng: 2,3,4,5: phòng ngủ, wc. - Tầng 6:...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Còn 1 căn Shophouse mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp giá ngoại giao bao rẻ nhất thị trường !

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      💎 TẶNG NGAY BỘ TRANG SỨC KIM CƯƠNG DÀNH CHO KHÁCH HÀNG SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ HOA LỆ VÕ NGUYÊN GIÁP 100M 💥💥💥 GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 168 CĂN PHIÊN BẢN GIỚI...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà 1T4L Phạm Phú Thứ, P11, Tân Bình, 77,05m2, chỉ 12 tỷ. Lh:0903903643.

      12 tỷ 77 m2 155,85 triệu/m2
      Bán nhà tại 97/6 Phạm Phú Thứ, phường 11, quận Tân Bình. Vị trí đẹp 2 mặt tiền 1 mặt tiền Phạm Phú Thứ, 1 mặt tiền Võ Thành Trang. Thuận tiện kinh doanh...
      Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mặt tiền Trường Chinh với 2 mặt tiền Kinh doanh thuận lợi !

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đường Trường Chinh ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 205m2. - Tiện ích: Trung Tâm Hành chính, TTTM Vincom Huế, Dự án...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà 3 lầu,lửng,st,74,4m2,MT Nguyễn Phúc Chu,Tân Bình,SHR,10,9tỷ.Lh:0906864099.

      10.9 tỷ 74 m2 147,3 triệu/m2
      Bán nhà 89A mặt tiền đường Nguyễn Phúc Chu, phường 15, quận Tân Bình, HCM. - Vị trí mặt tiền đẹp gần trường, chợ, siêu thị, sân bay... tiện ích xung quanh...
      Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Khách Sạn TTTP Nha Trang chưa hoạt động, giá 14 tỷ giảm mạnh còn 12 tỷ. LH:0906490904.

      12 tỷ 102 m2 117,65 triệu/m2
      Địa chỉ: 69/4A Quảng Đức, Tp Nha Trang, Khánh Hòa. Hẻm 3,5m cách đường mặt tiền rộng 2 căn nhà, đi bộ ra biển 50m (Bãi B Hòn Chồng). Khách sạn mới xây, chưa...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán Khách Sạn Phú Quốc 22 Phòng Đã Hoàn Thiện, Tiện Ích 5 sao, Sát Biển, Giá CĐT. Lh:0901433669.

      13.9 tỷ 120 m2 115,84 triệu/m2
      Bán Khách Sạn Đã Hoàn Thiện Vào Kinh Doanh Ngay. *Diện Tích : 6,5x18,5m=120m2 *Diện tích sàn: 900 m2 *2 mặt tiền thương mại *1 trệt - 6 Tầng. Thiết kế được...
      Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán Nhà Đường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Mặt phố, Lô góc, dt 190m2, giá 15 tỷ.

      15 tỷ 190 m2 78,95 triệu/m2
      + Gia đình cần bán gấp nhà mặt phố tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Lô góc diện tích 190m2, mặt tiền 16m. + Vị trí mặt phố tuyệt đẹp phù hợp cho gia đình có điều kiện...
      Xã Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, vị trí đẹp hiếm,KINH DOANH ĐỈNH, 60m2x 19 tỷ

      18.9 tỷ 60 m2 315 triệu/m2
      Mô tả Thiếu tiền bán gấp nhà phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, nhà 60m2. Phố Tôn Đức Thắng buôn bán sầm uất nơi nhiều thương hiệu nổi tiếng làm trụ sở bán hàng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Vị trí là số 1,nhà phố mặt tiền 5m,62m2x19 tỷ Tôn Đức Thắng, Đống Đa

      19 tỷ 62 m2 306,46 triệu/m2
      Mô tả Covid ập đến không kịp trở nên thiếu tiền bán gấp nhà phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, nhà 62m2. Phố Tôn Đức Thắng là phố sầm uất bậc nhất Đống Đa, gần...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng 200m2, vị trí đẹp gần chợ Lĩnh Nam, giá 13.5 tỷ. Lh:0329906119.

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp, đường rộng ô tô tải tránh. - Gần trường, chợ LĨNH NAM - Nhà ngay gần Gara ô tô số 1 Thúy Lĩnh - Gần UBND ,Công An Phường, Trạm y tế ...
      Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      QUẬN 12, MẶT TIỀN KD, HIỆP THÀNH 06, TS 5.5x25m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 134 m2 74,63 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122807.302 Mô tả -...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ MẶT TIỀN, KINH DOANH CHDV, TS 5x30m DT 145m2, CHỈ 14 TỶ

      14 tỷ 145 m2 96,56 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.255 Mô tả - Vị trí nhà nằm mặt tiền đường số 27, cách Chợ An Nhơn chỉ hơn 100m, gần điểm giao Lê...
      Đường 27, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.