Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Hưng Đạo - Vinh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Hiện gia đình cần tiền nên bán nhà 3 tầng MT đường Trần Hưng Đạo.MT 11m sâu 18m đã trừ lộ giới giao thông 3.5m.Giá củ 60tr/m giờ cần tiền bán 50tr/m.Bác nào...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đội Cung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 22m, hướng Đông - Nam tại Đường Phố Hương, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán tòa nhà văn phòng 5 tầng mặt phố Hương, P. Trung Thành, Tp Thái Nguyên.- DT sàn 337.5m xây 5 tầng nổi 1 tầng hầm, Hai MT.- Hiện đang cho thuê...
      Đường Phố Hương, Phường Trung Thành, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 200 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán MT số 700 QL 20, ngang 5m dài 40m CN: 200m2.sổ hồng, công chứng ngay trong ngày.giá 11 tỉ, còn thỏa thuận.LH: 0903 970 ***Zalo, Viber).
      700, Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Hiến Quyền, giá 10,83 tỷ

      10.83 tỷ 114 m2 95 triệu/m2
      Nhà gần biển, MT Dương Hiến Quyền cách biển chỉ 150m, giá đầu tư chỉ 95tr/m2.- DT: 114m2 (ngang 5.1m) nở hậu.- Đường rộng 16m, có nhà 2 tầng, SHR, đi bộ 1p...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 196 m2, mặt tiền 12m tại Đường B1 - Nha Trang, giá 12 tỷ

      12 tỷ 196 m2 61,23 triệu/m2
      Cần bán lại quán coffee đông khách ổn định thu nhập đường B1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 196m2 ngang 12m vuông vắn.- Để lại ngôi nhà gỗ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mê Linh - An Biên - Lê Chân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy phố trung tâm Mê Linh.- DT: 91 mét vuông.- Giá: 15.5 tỉ.- Nhà xây kiên cố cầu thang máy cực đẹp. Mặt phố Mê Linh vỉa hè rộng 2...
      Đường Mê Linh, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Đà Lạt, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 2 MT tại khu quy hoạch Phan Đình Phùng, P2, TP Đà Lạt.- DT: 81m2, MT ngang 6m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường nhựa 2 ô tô...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Siêu tốt, bán nhà phố còn thấp hơn giá đất đường Dã Tượng chỉ 83tr/m2, gần chợ Bình Tân.- DT: 150m2 (ngang 4.6m).- Nhà 3 tầng còn mới, tầng một thông suốt...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh.+ Nhà đang cho thuê KD Spa 50 tr/tháng.+ MT đường rộng 30m.+ Nằm cạnh công viên Biển, nơi thường xuyên tổ chức các event lớn, Hội chợ thương...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 68 m2 tại Đường Phú Lộc - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Q. Tân Bình - MT đường - kế bên công viên Lê Thị Riêng - 68m2 - 5 tầng đẹp lung linh - 11 tỉ.- Vị trí: MT Phú Lộc, Tân Bình. Giáp Cách Mạng Tháng 8, Bành...
      Đường Phú Lộc, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Thạch Sơn - Sa Pa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm giữa trung tâm thị trấn Sapa.mở bán siêu phẩm hiếm có tặng nhà 3 tầng ngay giữa trung tâm của đất du lịch SaPa. Ngay gần nhà thờ và công viên,...
      Đường Thạch Sơn, Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 110 m2 113,64 triệu/m2
      Grand World Phú Quốc. Góc 3 MT đẹp nhất dự án. Dòng tiền 35 tr/tháng. CĐT vin.Chủ mua giá gốc 16 tỉ Việt Nam đồng.Thời kỳ hoàng kim, đã có khách trả 21...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đà Nẵng - Hải An, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 90 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Đà Nẵng.DT 90m2.MT 4,4m, hình chữ nhật.Nhà nhiều tầng, hiện trạng mới, đang cho thuê, vỉa hè rộng.Giá 12,3 tỉ (gia lộc).bìa đỏ chính...
      Phố Đà Nẵng, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 140 m2, mặt tiền 8m tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Số 12, P. 11, Gò Vấp.DT: Ngang 8m dài 20m, nở hậu nhẹ, công nhận 140m2, khuôn đất vuông vén.Hiện đang cho thuê cà phê...
      Đường Số 12, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 76 m2 194,74 triệu/m2
      GIẢM GIÁ- CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ MẶT PHỐ THANH XUÂN- 76 m2* MT 4M* HƠN 14 tỉ- liên hệ 0332 214 ***Mô tả: DT 76 m2. MT 4m. Giá 14,8 tỉ.* Nhà bán nằm tại vị...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:- MT Đường số 7 (khu nhà ở Bắc Lương Bèo P. Tân Tạo A). Bình Tân giáp khu Tên Lửa. MT KD phù hợp các nghành nghề.- Đang cho thuê khoán dòng tiền 40tr/...
      Đường Số 7, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố kinh xây dựng tâm huyết, MT đường số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Phước Hải Nha Trang, giáp ngã tư đường số 7.- Một...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Phước Hải - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng căn hộ góc đường A2, VCN Phước Hải, vị trí hiếm.- DT: 130,2m2 (ngang 6m).- 1 trệt 3 lầu thô hoàn thiện mặt ngoài. diện tích sử dụng:...
      Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá