Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Đồn - Hai Bà Trưng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 80 m2 198,75 triệu/m2
      Bán nhà MP Vân Đồn, 80 mét vuông, 4 tầng, KD sầm uất, vỉa hè, trung tâm, tiện ích, giá 15,9 tỉ.Mô tả: Mặt phố - oto tránh đỗ 24/24, vỉa hè, KD sầm uất...
      Đường Vân Đồn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 61 m2 303,28 triệu/m2
      Gần gấp nhanh mới kịp chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà mặt đường Nguyễn Đình Hoàn sát Hoàng Quốc Việt, Bưởi, Võ chí Công, Hoàng hoa Thám 5p đi bộ ra hồ Tây...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2 tại Đường Liên Cơ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 105 m2 171,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lô góc mặt phố Liên Cơ Q. Nam Từ Liêm:- DT 105m2*4 tầng*MT 8m*Chỉ 18 tỉ.- Vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng, vỉa hè rộng oto dừng đỗ vừa ở...
      Đường Liên Cơ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 30 m2 500 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mặt phố Phan Chu Trinh, lõi trung tâm Q. Hoàn Kiếm, vỉa hè rộng MT lớn, đa dạng KD.- Từ nhà chỉ vài ph là tới Hồ Gươm, Nhà Hát Lớn.- Bao bọc...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Mặt phố đẳng cấp - thang máy - nhà mới kính coong - 2 thoáng - KD đỉnh - ngay ngã 4 Kim Đồng, Tân Mai, Trương Định.Mô tả:+ Mặt phố Bờ Sông Sét, đoạn tấp...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 84 m2 213,1 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà phố KD Nguyễn Quang Bích, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 23m vuông vắn.- hợp đồngT: 40 tr/th.- Hiện trạng: Trệt 3 lầu sân thượng,...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà MT 39 đường Số 32A, P Bình Trị Đông B, Q Bình Tân (khu Ao Sen - Tên Lửa) - 5x20m - 4 tầng, nhà ngay công viên rất đẹp, cách Aeon Mall 500m, sổ hồng...
      Đường Số 32A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền An Phú An Khánh.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái, 2 logia trước sau.- giá: 16 tỉ.- SHR chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - 19 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 86 m2 231,4 triệu/m2
      + Kết cấu: 6 tầng BTCT gồm 1 hầm 1 lửng 3 lầu 1 sân thượng. 9 phòng ngủ, 9  phòng vệ sinh, thang máy.+ Khu vực rất hiếm nhà bán.+ MT đường 16m...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 120 m2 140 triệu/m2
      Q. Tân Bình - MT KD - 120m2 - nở hậu - 5 tầng - dòng tiền 60 tr/tháng - chỉ 16.8 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình. Giáp Lạc Long Quân,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Thị Hương, trung tâm Nhà Bè.Loại bìa đỏ: SHR, chính chủ.DT: 5m x 16m.Kết cấu: Nhà gồm 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 5  nhà vệ sinh....
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Mô tả chi tiết: 1/ đc: MT đường 12m, P. An Phú, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh.2/ DT: 4x17m.3/ DT công nhận: 65,8m2.4/ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + (Phòng khách...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Man Thiện - Quận 9, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      - Chủ cần bán - giảm giá mạnh 12 tỉ xxx.ngôi nhà phố KD đường Man Thiện, Q9 - TP. Thủ Đức.DT: 100 mét vuông sử dụng gần 400 mét vuông.Kết cấu:...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 56 m2 219,65 triệu/m2
      MT Bàu Cát Tân Bình - vip Tân Bình - DT 4x14m2 - 4 tầng BTCT - tiện mở spa, phòng kháM.0903 390 ***- Kết cấu 1 trệt 3 lầu đúc, bếp, phòng khách, sân thượng...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Cần tiền trả nợ bán nhanh căn nhà phố đường Đất Thánh, Tân Bình, nhà đẹp KD mọi ngành nghề.DT: 3,85m nở hậu 3,95m; dài: 10.5m; 1 trệt 3 lầu, sân...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 88 m2 176,14 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát.DT: 4m x 22m.KC Trệt + 3 lầu. 7 phòng ngủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      chính chủ cần gấp căn nhà phố Nguyễn Gia Trí, P. 25 Bình Thạnh.DT 4 x 20m CN 80 mét vuông.Kết cấu khu vực đc phép xây 5 tầng.Vị trí rất đẹp MT đường...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Đường An Thượng 10 - Ngũ Hành Sơn, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      - Phố tây An Thượng kề lô góc - 4 mặt thoáng - hồ bơi - ven biển.- Thêm 20m ngoài sổ giấy tờ đầy đủ - tổng DT 120m.Kết cấu: 7 Tầng Thang máy, hồ bơi tầng...
      Đường An Thượng 10, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.