Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      + Nhà đang cho thuê KD Spa 50 tr/tháng.+ MT đường rộng 30m.+ Nằm cạnh công viên Biển, nơi thường xuyên tổ chức các event lớn, Hội chợ thương mại phục vụ...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng thiết kế hiện đại MT đường số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang(có thang máy).Nhà kiểu chung cư cao cấp có 4 phòng lớn...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Đà Lạt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 130 m2 80,77 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT KQH Ngô Quyền, P6, Đà Lạt.DT: 5 x 26m.Thiết kế 1 trệt 2 lầu (nội thất đầy đủ).Vị trí: Nhà 2 MT oto trước sau, thuận tiện ra trung tâm, đang...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 115 m2 129,57 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố hotel mini 14  phòng ngủ (đã hoàn thiện nội thất 14  phòng ngủ).* Duy nhất căn mặt hồ bơi còn TT theo tiến độ 13 tháng.*...
      Dự án Waterfront Luxury, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nhà 4 tầng - MT Đường A2 - Thuộc VCN Phước Hải - đã có sổ sở hữu riêng - 11 tỉ.- Vị trí nằm ngay trung tâm thành phố Nha Trang, thuộc khu đô thị VCN...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng tại Phường An Mỹ - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT làm việc chính chủ.DT 125.3 mét vuông.liên hệ ngay: 0968 431 ***
      Đường Phan Châu Trinh, Phường An Mỹ, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      + Bán hoặc cho thuê.Cực phẩm đường nội bộ KDC Khang Phúc, Phong Phú 4, Bình Chánh.+ Có nhiều tiện ích trong khu vực.+ DT: 8m x 20m (160m2 vuông vắn).+ Hoàn...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2 tại Đường 17 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Bán nhà đẹp MT đường 17 sầm uất Q. 7 siêu tốt giá rẻ!- đc: Đường 17 Q. 7.- DT: 4x21m nhà c4 - giá: Mười hai tỉ chín trăm tr.- Nhà thiết kế đẹp, vị trí tốt,...
      Đường 17, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 81 m2 209,88 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: Bán căn nhà phố đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P17, BT.- Nhà kế bên Q1. Đường 2 chiều đi lại thuận tiện.- Gần trường, gần nhà thờ, chợ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m , giá 18 tỷ

      18 tỷ 103 m2 174,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà khu căn biệt thự Hồng Long, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 5 x 20m nở hậu 5.2m, công nhận: 103m2.- Hiện trạng: Trệt 4 lầu, có thu nhập ổn định...
      Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2, hướng Nam tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 48 m2 402,09 triệu/m2
      - chính chủ dể thương, thiện chí bán, ngay tòa nhà ETown, khu văn phòng, thuận tiện KD.- diện tích sử dụng: 150m2.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 19,3tỉ.- số ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Cao Đức Lân, 4 tầng, P. An Phú, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.1/ Vị trí: căn nhà phố Cao Đức Lân, KĐT An Phú An Khánh, P. An...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 88 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Hot... bán ngay đi định cư, chốt nhanh giá 13tỉ.4x22m, 4 tầng 13 tỉ, TN 40tr/tháng.+ Bán căn nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 72 m2 256,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Hoa, P. 2, Phú Nhuận:1. DT: 4 x 18m.2. Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu.3. Giá: 18,5 tỉ còn thỏa thuận.liên lạc: Gia Khởi 0944 174...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Hot... bán nhanh, đi định cư chốt nhanh giá 13 tỉ.+ Bán căn nhà phố Huỳnh Tấn Phát Phú Thuận Q. 7.Ngay ngã tư Nguyễn Thị Thập và Huỳnh Tấn Phát.+ DT: 4m...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu Phan Xích Long - cụm đường Hoa, P. 7, Phú Nhuận:1. DT: 4 x 16m.2. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng có thang máy (5 PN + 6 phòng ...
      Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m , giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 130 m2 138,39 triệu/m2
      - Ngang 5m hiếm, MT KD đa ngành - ngay CityLand - Emart - Vincom.- Nhà chính chủ 1 đời cần bán chia TS cho con cháu, giá đã giảm gần 5 tỉ.- Chủ xác định bán...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 56 m2 314,29 triệu/m2
      Bán nhà Góc 2 MT đường 12m Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 4x14m. Đúc 3 lầu.+ Vị trí siêu đẹp. căn hộ góc 2 MT đường đều 12m có vỉa hè 3m. Thực tế SD...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.