Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m , giá 10,83 tỷ

      10.83 tỷ 114 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Dương Hiến Quyền, P. Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.- DT: DT 114m2, ngang 5,1m.- Hướng tây: Mặt đường rộng 16m (Dương Hiến Quyền).- Hiện...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Vũng Tàu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 110 m2 140,91 triệu/m2
      Cần cho thuê hoặc bán.giá cho thuê: 40 tr/tháng.giá: 15,5 tỉ.Nhà bán hoặc cho thuê.Cần bán nhà phố đường Phan Chu Trinh P2, Tp Vũng Tàu.* Bán nhà phố...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Phường 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Bán hotel 12.5tỉ cách chợ đêm Đà Lạt 100 m.DT là 70 m2.MT đường nhựa chính.Có 8 phòng đang KD.MT đường nhựa. 10m.Cách chợ đêm Đà Lạt 100 đi bộ.Cách hồ Xuân...
      Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lĩnh - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng Đường Hồng Lĩnh.Vị trí: Đường Hồng Lĩnh, P. Phước Hòa, Nha Trang.DT: 106,4m2 ngang 4m.Đường rộng 14m, gần ngã tư Lê Hồng Phong và Phong...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Ngô Quyền - Huế, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng MT Ngô Quyền, Huế.- Đối diện cổng BV Quốc Tế, BV TW Huế.- Đường rộng 16m.- Mở quầy thuốc, thiết bị y tế.- DT 59.45 mét vuông (4.1x14,6).-...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vĩnh Ninh, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 137 m2 105,84 triệu/m2
      bán gấp nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Hữu Huân P. Phước Tiến khu bàn cờ trung tâm thành phố Nha Trang.DT: 137 mét vuông (ngang 6,15m).Hướng: hướng ...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2 tại Xã Hàm Ninh - Phú Quốc, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 86 m2 145,35 triệu/m2
      Nhà tôi góc 2 MT - ngay bến Hàm Ninh - Phú Quốc.DT: 8x14m - DT hợp quy hoạch 6x14m.Kết cấu: nhà c4.Hiện trạng - nhà đang cho thuê.Vị trí: Ngay góc 2 MT -...
      Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 202 m2, mặt tiền 8m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hội An, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 202 m2 56,94 triệu/m2
      - Bán căn Villa 14 phòng - Đường nhựa rộng 19m - Cách Trung Tâm Phố Cổ Hội An 1.5km- Cách Trung Tâm Phố Cổ Hội An 1.5km- 6 ph di chuyển đến Làng ẩm thực...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Tân An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Liên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 280 m2 57,15 triệu/m2
      Sở hữu vị trí độc tôn nằm trên trục đường chính Hoàng Liên, đóng vai trò trung tâm kết nối hàng loạt các tuyến đường huyết mạch tại TP Lào Cai. Đây chính là...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Hiệu, giá 11 tỷ

      11 tỷ 150 m2 73,34 triệu/m2
      Đất Hội An chưa bao giờ hết hot, đây là điểm đến du lịch cực kỳ nổi tiếng tại miền Trung. Bất cứ khách du lịch nào đặt chân đến TP. Đà Nẵng đều sẽ ghé thăm...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 100 m2 166 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG, MT ĐƯỜNG LÝ PHỤC MAN, Q. 7,DT 100 MÉT, GIÁ 16 tỉ x. DT 100 mét Kết cấu 1 trệt,3 lầu, sân thượng. Hiện trạng gồm có 6  phòng ngủ, sân...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thuận - Quận 7, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 80 m2 153,75 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG- MT ĐƯỜNG ô tô TRÁNH NHAU- PHÙ HỢP VỪA Ở VỪA MỞ VPCT- KHU TÂN THUẬN NAM- F.PHÚ THUẬN- Q. 7* Mô tả:- DT : 4 x 20- Hiện trạng Trệt, 2 lầu, Sân...
      Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 170 m2 tại Quận Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 170 m2 85,3 triệu/m2
      DT: 170m2 công nhận 115m ngang 5.3m nở hậu 8m thu tài lộc, dài 30m. nhà c4 đang cho thuê dòng tiền chạy sẵn trước dịch 20 tr, hiện giảm giá còn 15 tr. MT...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 29 - Bình Tân, giá 12,49 tỷ

      12.49 tỷ 80 m2 156,13 triệu/m2
      Bình tân siêu phẩm - MT KD khu vip tên lửa - gần công viên - không lộ giới - 80m2 - 4 tầng - DT sàn 202m2 - chỉ 12. x tỉ.+ DT: 4 x 20m.+ Mô tả: MT KD khu...
      Đường 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 27 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Cần bán MT khu vip Tên Lửa Bình Tân - gần nhà thờ Phao Lô - ngang 5m x 20m - 5 tầng - giá 13,3 tỉ.+ Mô tả: MT KD, khu Vip Tên Lửa gần nhà thờ Phao Lô, xung...
      Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - Quận 11, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 64 m2 242,19 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố nội bộ đường Cư Xá Lữ Gia P. 15 Q. 11.- DT 4m x 16m.- Công nhận 64m2.- Kết cấu hầm 3 tầng - với 4 PN khép kín.- hợp đồngT 60...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà c4 có Mặt Bằng sẵn giá 11 tỉ TLĐất MT đường KD rộng rãi, thông thoáng, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, cách siêu...
      Đường Số 24A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà rất đẹp- MT đường DC11, 4mx20m, giá 10.5 tỉ , P. Sơn Kỳ, Q.Tân Phú.- DT: 4mx20m, vuôn vức, nhà đúc 2 lầu ,nhà đẹp, vô ở ngay. đường rộng oto...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.