Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 110 m2 108,19 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Võ Thị Sáu con đường ăn uống sầm uất gần ngã 4 Hà Huy Giáp.- DT: 5m x 22m tổng 110m2.- SHR thổ cư 100 phần trăm hoàn...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Võ Thị Sáu Biên Hòa, ngay ngã tư Jollibe.- DT: 5x22m.- Nhà sơn mới 1 trệt 2 lầu, 7 phòng ngủ, WC mỗi tầng.- giá: 12 tỉ (bớt lộc).-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Chưa bao giờ là lúc tốt nhất để sở hữu ngôi nhà MT Võ Thị Sáu! Chủ nhân đang muốn sang nhượng nhanh chóng với giá chỉ 12 tỉ.Ưu điểm nổi bật:* Vị trí vàng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nhà 4 tầng - MT Đường A2 - Thuộc VCN Phước Hải - đã có sổ sở hữu riêng - 11 tỉ.- Vị trí nằm mặt đường Văn Tiến Dũng (A2) khu đô thị VCN Phước Hải gần...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thi Sách - Đà Lạt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 141 m2 81,57 triệu/m2
      " hai MT - đường chính 141 mét vuông - chỉ 11,5 tỉ ngay trung tâm - Thi Sách, P. 6, Đà Lạt.- DT đất: 141 mét vuông, ngang: 5m.- pháp lí: Sổ...
      Phố Thi Sách, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hạ Long, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà có DT: 56,25 mét vuông trong bìa đỏ.DT đã xây dựng 70 mét vuông.MT 3,75m. Vỉa hè rộng 4m đã lát đá. Đường trước nhà rộng 35m oto dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh
      T
      Chinh Chủ Ông Lê Văn Tụ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên - Nha Trang, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp mới LUNG LINH VỪA Ở VỪA KDOANH SPA. Dã Tượng. Nhatrang. 10,2 tỉ. Cấu Trúc: - 04 tầng gồm 2 tầng kdoanh Spa và 2 tầng để ở. Cực kỳ...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 138 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân Diệu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 138 m2 130,44 triệu/m2
      Mặt biển Xuân Diệu chủ cần bán lỗ gấp để lo công việc. Giá cực kỳ thơm thích hợp đầu tư hoặc KD. Đã có sẵn nhà 1 trệt 2 lầu KD quán nhậu.DT: 138m2 ngang...
      Đường Xuân Diệu, Phường Thị Nại, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 140 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 140 m2 75 triệu/m2
      Nhà D4.71 Oceandunes Phố Biển Rạng Đông.DT: 140 mét vuông 7x20m.Đông Nam.1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 4 PN  nhà vệ sinh riêng.giá 10.5 tỉ thỏa ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Thuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố vip đường Phạm Văn Thuận KP3 P. Tam Hiệp Biên Hoà, MT KD đa ngành nghề giá 12tỷ500 còn thỏa thuận. gọi ngay: 0886 786 *** Thiện.DT:...
      KP3, Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      nhà phố Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải có thang máy chỉ 13,8 tỉ!Vị trí đắc địa trong KĐT VCN Phước Hải, thuận lợi cho việc KD buôn bán và đầu tư sinh lời...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay để đi nước ngoài nên hạ giá kịch sàn nhà 3 tầng góc 2 MT Dã Tượng chỉ còn 10.2 tỉ.- DT: 65,4m2; diện tích sử dụng 234m2.- Đông Nam.-...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 100 m2 tại Phố Thái Nguyên - Phước Tân - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      MT Thái Nguyên Tp Nha Trang.- DT 3.8 * 28m nở hậu 4.2m (100m2).- Ngay Mã Vòng, sân ga.- Đường hiện trạng 20m. nhà c4 tiện xây mới.- Giá: 13 tỉ (130 tr /...
      Phố Thái Nguyên, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 146 m2, mặt tiền 15m tại Đường 1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 146 m2 89,05 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 4 tầng KĐT vĩnh điềm trung DT : 146m2 ngang dài đẹpHiện trạng trệt thoáng, trên có 9 chung cư Thu nhập 44tr/thángCó thang máy, phòng cháy...
      Đường 1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 0 m2
      căn nhà phố 4 tầng 2 MT Đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên Tp Nha Trang. Nhà hiện đang KD SPA, nằm cạnh Công Viên, cách bãi tắm Trần Phú đc coi là 1 trong...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lĩnh - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng nội thất đầy đủ MT đường Hồng Lĩnh rất đẹp giá 10 tỉ.- Dt: 106,4m2 ngang 4m.- Đường rộng 14m, gần ngã tư Lê Hồng Phong và Phong Châu.-...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Đống Đa ngang 6.3m giá rẻ 10.5tỉ.Nhà 1 trệt 2 tầng, 3 PN, 4 nhà vệ sinh.DT 70m2 ngang 6.3m vuông vức.SHR, đất ở đô thị.Giá...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường 2/4. P. Vĩnh Hải, trục đường KD 40m. Cách biển 1 kilomet.DT: 120m2 ngang 5m.Đông Bắc.giá: 10 tỉ 500.call ngay:...
      Đường 2/4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.