Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.866 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Hồi - Hoàn Kiếm, giá 19 tỷ

      19 tỷ 42 m2 452,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hạ Hồi, garage ôtô vừa ở vừa mở vp, spa, công ty siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hoàn Kiếm.DT 42m2, 6T. Giá 19 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp vô cùng đắc...
      Đường Hạ Hồi, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 71 m2 tại Đường Dạ Nam - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 71 m2 239,44 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dạ Nam, P. 2, Q. 8.DT: 3,5 x 20.DTCN: 71m2.DTS: 349m2.Kết cấu: 1 hầm + 4 lầu. 7 phòng ngủ, 8 phòng vệ sinh.Giá: 17 tỉ...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Phường Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh MT Điện Biên Phủ Vị Trí KD Đẹp Nhất Con Đường Gần Hà Huy Tập . DT : 162 mét vuông ( Ngang 10m ) giá : 32 tỉ Căn Thứ 2 :...
      Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      MT KD ĐẮC ĐỊA, SẦM UẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CÓ LỀ ĐƯỜNG RỘNG - NHÀ 3 TẦNG BTCT- Nhà 3 tầng BTCT. Tổng 4 phòng ngủ lớn +  toilet, bếp, phòng khách,...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải Châu, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 120 m2 85 triệu/m2
      Giá hiện tại 10 tỉ. 6x20m, 382 mét vuông sàn, hướng Bắc, Đông Nam.Đường (4x7x4m).căn hộ góc hướng Đông Nam 22 tỉ 10x20m = 200 mét vuông...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 202 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 202 m2 79,21 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT 11 Kỳ Đồng , P. 9 , Q. 3Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, an ninh. Ngay cạnh Vietcombank Kỳ Đồng, gần chợ, siêu thị, BV, trường học, nhà thờ......
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,45 tỷ

      10.45 tỷ 0 m2
      B166 bán căn nhà phố KD - 3 tầng - sát Aeon Bình Tân - nội thất xịn xò - 4.2x23m - chỉ 10 tỉ hơn.Nhà đường số 12, DT 4.2 x 23m, An Lạc A, Bình Tân.-...
      Đường Số 12, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 12m, nhà mới 100 phần trăm, chủ mới xây xong, đã hoàn công.DT: 5x20m, DT sàn gần 400 mét vuông.Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu,...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      MT KHU VIP TÂN BÌNH - GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - KẾ BÊN ETOWN CỘNG HOÀ - 2 MT TRƯỚC SAU - NGANG HƠN 4M XE oto NGỦ TRONG NHÀ - GIÁ CHỈ NHỈNH...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 132 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 132 m2 136,37 triệu/m2
      vì chủ NĐT thua lỗ nên đang nợ NH 14 tỉ nên cần bán ngay ngôi nhà của Gia đình để lại-hẻm ô tô 8m sát MT Hoàng Văn Thụ, P. 8 Q. Phú Nhuận-DT 8x16...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Nhà KD - MT đường Vành Đai - lô hoa hậu view Sông Quán Trường.Nhà xây phù hợp KD nhà hàng - văn phòng - quán coffee.DT: 85,2 mét vuông ngang 6m.Xây 4...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Vành Đai 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Đà Lạt, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      bán ngay hotel 3 MT đường nhựa Hai Bà Trưng, TP. Đà Lạt.- DT đất: 73,44m2.- Hướng: hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam - hướng Đông Nam.- hotel gồm: 1 hầm,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Ngộp NH bán ngay MTKD, Tỉnh lộ 10, Tân Tạo, Bình Tân, 160m2, giá 15 tỉ thỏa thuận.+ nhà cấp 4, ngang 4m dài 40m, MT đường KD sầm uất ngày đêm, .....+...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 48 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường 7 - Phú Nhuận, giá 14 tỷ

      14 tỷ 48 m2 291,67 triệu/m2
      MT Đường Hoa . P7. Phú Nhuận DT : 4 x 12m ( 48 mét vuông ) KC : 3 tầng sân thượng Khu sang yên tĩnh , thích hợp ở + làm văn phòng, shop, shop ăn...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Hiền Vương - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Q.TÂN PHÚ - MTKD HIỀN VƯƠNG - DT 4.2x18M - ĐÚC 4 TẤM - GIÁ 13 tỉ! Bán nhà MTKD Hiền Vương - P.Phú Thạnh - Q.Tân Phú: DT: 4.2m x 18m = 75.4 mét vuông...
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 64 m2 184,38 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Tân Hương - P. Tân Quý - Q. Tân Phú:- DT: 4x 16m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc sân thượng.- chính chủ thân thiện, dễ mến, nhà xây tâm huyết...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Điện Biên Phủ - 11 - Quận 10, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 126 m2 154,77 triệu/m2
      Nhà Hẻm Nhựa ô tô 5 mét, đường Điện Biên Phủ P. 11 Q. 10. Thuận lợi mua ở, đầu tư KD. DT 7*18, Giá 19.5 tỉ. liên lạc 0833 599 ***.+ Vị trí hẻm nhựa đường...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 62 m2 262,91 triệu/m2
      - Ngang 4 dài 16 m, Xây dựng 210 m vuông- Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu bao gồm 6 phòng, 4  phòng vệ sinh...2 sân vườn + sân phơi...- Nội thất nhập khẩu...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.