Thông tin mô tả
Cần tiền bán MT Lý Thường Kiệt P7 Gò Vấp,
cho thuê 30tr/ tháng
Nằm ngay
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 276,32 Triệu/m2
664124
Mua bán
Cần tiền bán MT Lý Thường Kiệt P7 Gò Vấp,
cho thuê 30tr/ tháng
Nằm ngay
Thìn Nguyễn
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2