Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 855 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 83 m2 tại Đường Man Thiện - Hiệp Phú - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      - giá quá tốt để mua đầu tư ngắn hạn hay làm TS lâu dài.- Vị trí làm văn phòng,công ty tốt.Đối diện căn hộ C3,khu vực có môi trường sống tốt.- DT đất công...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 55 m2 113,64 triệu/m2
      MT KD đẹpGiá 6.250 tỉ bớt lộcBán ngôi nhà phố 487 Nơ Trang Long, Bình ThạnhDT 3.6x15 = 55m2Gồm 1 trệt 1 lửng suốt cho thuê 16 trliên lạc Hạnh 0979 999 ***
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 43 m2 tại Đường 79 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      DT: 43m2.- nhà c4 thuận tiện cho việc xây theo ý thích.- Khu vực sầm uất.- Chỉ 5 ph tới khu Nam Phú Mỹ Hưng, trường Đại học Tôn Đức Thắng, đại học Rmit,...
      Đường 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      2112LTR: Bán nhà phố đường số 18, P. Linh Trung, TP Thủ Đức. Nhà 1 trệt 1 lầu.* Tiện ích xung quanh: Gần khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển. Đầy đủ...
      Đường Số 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà vừa mới hoàn thành mới toanh, nội thất đầy đủ cao cấp. Chỉ cần xách va li vào ở.Nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu gồm phòng...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 86 m2 79,66 triệu/m2
      căn nhà phố đường số Phước Bình Q. 9, gần Cầu Nam Lý và KĐT Mới Global City. Đường trước nhà rộng 10m, có vỉa hè.- DT công nhận 86 mét vuông. Sổ cất...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - Quận 4, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.nhà phố đường Đoàn Văn Bơ Q. 4, cách đường Tôn Đản 200m, cách đường Hoàng Diệu 500m rất sầm uất, cư dân đông đúc hiện đang cho thuê mặt...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố 36,5  mét vuông, 3 PN, đường Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Bình.- Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Tân Bình.- Ngang 3,6m x...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Nguyễn Trường ⭐ Victory Real ⭐ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 62 m2, mặt tiền 5m tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 62 m2 106,46 triệu/m2
      MT KD gần ĐH Công Thương, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 5.85x10.55m, 62m2.Kết cấu: Trệt.Tiện ích: KD sầm uất, gần ĐH công thương.Giá: 6.6 tỉ.contact: 0703 179...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Chí Quốc - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      nhà c4 MT đường Ngô Chí Quốc MT KD buôn bán sầm uất hiện đang cho thuê gần ngay cầu vượt Gò Dưa, chợ Nông Sản Thủ Đức phù hợp với ở hay cho thuê lâu...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Số 2 Gò Xoài DT: 4x16m nhà 1 trệt 3 lầu giá: 6.5 tỉ thỏa thuận.DT: 4mx16m.Hiện trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu.pháp lí: SHR chính chủ.Giá: 6.5...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 96 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 96 m2 70,84 triệu/m2
      Chính chủ kẹt nợ bank nên cần bán nhanh ngôi nhà ngay chủ.Mt đường Bình Chiểu, Tp Thủ Đức tuyến đường kết Nối Tp Dĩ An bình dương - VIncom 550...Giáp cụm...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - một căn DUY NHẤT GIÁ RẼ NHẤT THỊ TRƯỜNG - BÁN nhà cấp 4 MT THOẠI NGỌC HẦU TẬN PHÚ- KD ĐỈNH - CẦN bán ngay ĐỂ ĐỊNH CƯ TẠI...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Bôi - Quận 8, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 76 m2 67,11 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng, MT đường khu dân cư Lê Bôi, P. 7, Q. 8. Gần trường cấp 1 Nguyễn Trung Ngạn DT đất: 76m2 (4.5m x 17m);  DTSD: 86m2 Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 56 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 3 tầng, 56 mét vuông, (4x13m), ngay khu Nam Hùng Vương, cạnh White Place, khu sầm uất giá trị tương lai cao.- Nhà 3 tầng kiên cố,...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Số 7, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 37 m2 189,19 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Nguyễn Đình Chính P. 11 Phú Nhuận không lỗi phong thủy + Kết Cấu: 1 trệt, 3 lầu, PK, bếp, gồm 3  phòng ngủ lớn, 3  nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 72 m2 88,2 triệu/m2
      căn nhà phố Đường số 35 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức cách chợ Hiệp Bình vài ph đi bộ - 72 mét vuông/CN : 64m - Chỉ 6.35 tỉ. DT: 4m18m công nhận đủ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 55 m2 118 triệu/m2
      6.45 tỉ TL-- MT KD SẦM UẤT -NGAY ngã 4 4 XÃ-PHAN ANH-2 TẦNG-LÔ GÓC- 55m² (9.7*5.7)- ĐANG CHO THUÊ KD SỬA XE- CÁC LOẠI NGÀNH NGHỀ.+ DT: MT Ngang 9.7 x 5.7m...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.