Thông tin mô tả
Siêu phẩm nhà 2
Đi lại các
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3
Nhà mới dọn
Giá: 6,9
Nhận kí gửi mua bán nhà đất.
Hỗ trợ thủ tục công chứng & vay
Giá: 6,9 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 215,62 Triệu/m2
847607
Mua bán
Siêu phẩm nhà 2
Đi lại các
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3
Nhà mới dọn
Giá: 6,9
Nhận kí gửi mua bán nhà đất.
Hỗ trợ thủ tục công chứng & vay
Lê Trọng Quyền
Đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
4,3 tỷ
19 m2
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2