Thông tin mô tả
+ Vị trí:
- Đối diện
- Sát vách Phú Nhuận, kế bên Tân Bình, anh em Bình Thạnh.
- Chỉ mất 5
+ Kết cấu:
- Nhà 1 trệt, 1 lầu, đang có dòng tiền cho thuê 22
- Nhà thiết kết trống thuận tiện việc
+
-
- Công chứng trong 1 nốt nhạc.
Giá: 5,5 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 144,74 Triệu/m2
851642
Mua bán
+ Vị trí:
- Đối diện
- Sát vách Phú Nhuận, kế bên Tân Bình, anh em Bình Thạnh.
- Chỉ mất 5
+ Kết cấu:
- Nhà 1 trệt, 1 lầu, đang có dòng tiền cho thuê 22
- Nhà thiết kết trống thuận tiện việc
+
-
- Công chứng trong 1 nốt nhạc.
Tô Văn Hoàng
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2