Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 5.055 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay nhà 3lau ngay MT Phạm Hùng,Q8-DT:5.5x17m-Nhà Tôi xây vừa cho KD vừa ở nên rất chắc chắn mua vào là KD đc ngay-MT đường lớn,2 chiều có lề...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 104 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường S2 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG S2 TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG  Vị trí đắc địa  KD sầm uất  Đối diện công viên Tây Thạnh thoáng...
      Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 81 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khu Him Lam, ngay Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất, KD ngày đêm.DT 81 mét ...
      Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí ngay khu chợ Hiệp Bình, KDC đông, thuận tiện KD và sinh hoạt.Nhà nằm trên trục đường...
      15 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường B, cung đường sầm uất và đẹp nhất khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      MT KD đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 90m² (5x20), nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc. Sân đậu...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: 📣 Nhà Chính Chủ Trung Tâm Khu Đầm Sen Trung Tâm Q. 11. - DT: 4x26m - DT Sàn 279,2 mét vuông - Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, 1 Sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Q. 8- KHU VIP BÔNG SAO- VIEW CÔNG VIÊNCần nhượng lại ngôi nhà MT KD đường Bông Sao, P5, Q. 8.Khu vực siêu hiếm nhà bán trong phân khúc...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Văn Nghệ, P. An Hội Tây, Q. Gò Vấp khu vực giáp Tân Bình, gần chợ Phạm Văn Bạch.DT: 5 x 20m (100m2)Kết cấu: 4 tầng BTCT...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 73 m2, hướng Nam tại Đường 51 - Tân Hưng - Quận 7, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 73 m2 257,54 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝟏𝟖,𝟖 𝐓𝐲̉ - 𝟒𝐦𝐱𝟏𝟗𝐦, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝟓𝟏 𝐓𝐚̂𝐧 𝐇𝐮̛𝐧𝐠, 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌.📐...
      Đường 51, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 63 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 63 m2 190,48 triệu/m2
      ngôi nhà phố, giá mặt hẻm, chính chủ mới đẹp, bốn tầng ,DT  63  mét vuông (5,3x18)Vị trí KD đắc địa cho mọi ngành nghề.Nhà nở tiền, như cô gái...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 53 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      🔥 MT TRẦN THỦ ĐỘ TÂN PHÚ - NGANG 4.7M CỰC ĐẸP - KD ĐA NGÀNH - 10 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú. 📐 DT: 4.7m x...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Lê Lợi - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 69 m2 231,89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD Lê Lợi - ngay ngã 4 Thủ Đức, vài bước chân ra đường Lê Văn Việt.giá siêu mềm thị trường, khu vực KD sôi động ngày đêm, sầm uất nhất của...
      Đường Lê Lợi, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 13600000000 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 13600000000 m2 0,01 triệu/m2
      MT NGUYỄN ẢNH THỦ, Q. 12,TP.HCM.P. TRUNG MỸ TÂY ..Q12 ..TPTP.HCM .Giá mới 13Tỷ600 Chốt không TL bao sửa đẹp long lanhCần bán ngôi nhà MT Nguyễn Ảnh Thủ,Q....
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      📍 MT 67 ĐƯỜNG SỐ 51 P. 14 GÒ VẤP- DT 5x24m cn 90m2- Trệt 2 lầu chủ đang ở- Hẻm trước nhà 8m🎀Lợi Thế:- Vị trí: 1 trục thẳng ra Phạm Văn Chiêu, 1 trục ra bờ...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 127 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 17,75 tỷ

      17.75 tỷ 127 m2 139,77 triệu/m2
      140tr trên  mét vuông - MT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét vuông, hoa hồng 3 phần trămMT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét ...
      410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      1 ngôi nhà 2 GIÁ TRỊ: Ở SƯỚNG + TẠO DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGNguyễn Văn Khối, P.11, Gò VấpHẻm rộng 6m oto ra vào thoải mái, KDC ổn định, dễ khai thácDT: 6,1 x...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.