Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 2.659 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 65 m2 415,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dương Khuê - lô góc. Dòng tiền 70 tr/tháng. DT 65m2, 4 tầng, 27 tỉ.Lô góc, vỉa hè rộng.Đang cho thuê KD cà phê.Cạnh ĐH Thương Mại.Khu vực...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      P
      Đình Long - Chuyên Nhà Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 75 m2 398,67 triệu/m2
      * NHÀ BÁN - LÕI ĐỐNG ĐA - 7 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ RỘNG - oto TRÁNH - KD ĐỈNH .VỊ trí : Kết nối giữa phố Hoàng cầu, phố Tây sơn , Trần Quang Diệu ...Cạnh...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 64 m2 445,32 triệu/m2
      TOÀ hỗn hợp để ở và VĂN PHÒNG 8 TẦNG MỚI TINH MẶT PHỐ TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, BÀN GIAO nội thất luxury64m x 8 tầng, MT hơn 7m giá chào : 28.5 tỉ+ Mặt phố Tam...
      10 Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TRUNG TÂM BA ĐÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4 TẦNG ĐẸP CHẮC CHẮN - NGAY ngã ba VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 133 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 133 m2 151,88 triệu/m2
      💎 BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐÌNH THÔN - 133 mét vuông VỈA HÈ RỘNG RÃI - KD ĐỈNH NHẤT MỸ ĐÌNH - NHIỀU THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TUYẾN PHỐ -...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      + DT: 60 mét vuông x MT 6,5m x 21 tỉ.+ Thiết kế: 5 tầng, ô chờ thang máy, khung cột chắc chắn. Nhà đang cho thuê doanh thu 50tr/ tháng.+ Bán mặt phố...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2 tại Phố Hàng Trống - Hàng Gai - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 70 m2 385,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố rộng oto tránh, 2 chiều, đi hộ 200m ra hồ Hoàn Kiếm.DT 70 mét vuông, nhà 3 tầng, vuông vức, vị đẹp nhất phố, trung tâm Q....
      Phố Hàng Trống, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Hiếm! nhà Mặt phố Trung tâm Cầu Giấy, Lô góc, 60 mét vuông, 4 tầng, vỉa hè rộng 5m, MT 13m+ Nhà ở vị trí mặt phố, Lô Góc Q. Cầu Giấy, KD sầm uất.+ Khu...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 75 m2 286,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Mỹ Đình 75 mét vuông - 21.5 tỉ - nhà đẹp - thang máy xịn - kd.- Mặt phố Mỹ Đình KD vô địch, hiện đang cho thuê 58tr/ tháng, chủ mới...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 125 m2 208 triệu/m2
      Mặt phố chính Hoàng Văn Thái KD ác liệt - oto tránh - vỉa hè đá bóng chơi golf - KD dòng tiền cực lớn cực đỉnh.Với DT 125 mét vuông nhà 5 tầng mt 6m...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      (Hạ 3 tỉ) phân lô liên kế khu đô thị Nghĩa Đô - 70 mét vuông, 6 tầng 1 hầm. Giá 25 tỉ.liên lạc Mr. Huy 0919 555 ***- Vị trí trung tâm sầm uất, gần...
      Dự án Nghĩa Đô, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 115 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 115 m2 191,31 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng.+ DT 115m2 * 3 tầng, MT bề thế, bìa đỏ chính chủ, vỉa hè rộng thênh thang.+ Phố Minh Khai...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 65 m2 346,16 triệu/m2
      - bán ngay nhà mặt phố Nguyễn Hoàng, văn phòng, KD, oto, 65 mét vuông, chỉ 22.5 tỉ.- Vị trí mặt phố, vỉa hè rộng, KD sầm uất, gần đường Lê Đức Thọ,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu đô thị Trung Yên - Trung tâm Cầu Giấy - oto tránh - Vỉa hè 2 bên - Văn Phòng - KD - DTCN 117 mét vuông x 5 tầng giá siêu mềm...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Cổ - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      Mô tả:Mặt phố KD tấp nập - 8 tầng thang máy - MT 9m vỉa hè.+ Nhà mặt phố Thụy Khuê mới, Tây Hồ 90m2, 8 tầng, MT 9m, 25 tỉ, thang máy, oto tránh, vỉa hè...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      - Vị trí siêu đắc địa, thông số kim cương, mặt đường vip Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, 70 mét vuông, 8 tầng, Thang Máy, Vỉa hè rộng, KD tất cả các loại,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 50 m2 458 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Võng Thị (Ngõ 45A Võng Thị mở rộng thành đường 12m có vỉa hè nối từ Võng Thị ra đường ven hồ Trích Sài). Đoạn đẹp nhất phố Võng Thị, đi bộ...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Chủ bán tòa nhà văn phòng - đa năng + café sân thượng view hồ mặt phố Cự Lộc - Thanh Xuân - 8 tầng thang máy hiện đại - MT rộng và đẹp.Ở: Thoáng mát phong...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà mặt phố tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.