Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.897 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 95,5 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 95,5 m2 182,2 triệu/m2
      Nhà mặt phố - KD - oto tránhDân xây chắc chắn, 4 tầng, nhiều PNCó sẵn căn C4 bên cạnh để buôn bán hoặc làm nhà để xeSổ chính chủ, sẵn sàng giao dịchgiá ...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      ✨ ngôi nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy:✔ Vị trí cực đẹp – mặt ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa ngày đêm✔ Kết nối giao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      🔥 BÁN ngôi nhà phố LỘC LÔ GÓC 66 mét vuông – oto VÀO NHÀ – 7 TẦNG THANG MÁY – MT ĐẸP – KD ĐỈNH 🔥💰 Giá: Hơn 20 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị trí kim...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 68 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố HỒ TÙNG MẬU – VỊ TRÍ ĐẸP, KD ĐỈNH 💰📍 đc: Hồ Tùng Mậu 42/47💰 Giá: 16.5 tỉ📐 DT: 42 mét vuông – MT 5.1m – 7 tầng✨ Vị trí cực...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 40 m2 475 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại trung tâm Q. Hoàng Mai– Vài bước ra các trục chính: Trương Định – Đại La – Minh Khai – Bạch Mai– Gần chợ Mơ, khu vực KD sầm uất– Bao quanh...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 50 m2 359 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ công an hoa hậu hồ Đầm Hồng Khương Trung, đường ô tô tránh đỗ tận cửa vào tận nhà, thang máy, hưởng trọn gió và view hồ Đầm Hồng, cạnh...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 28 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 28 m2 464,29 triệu/m2
      🚨 13 tỉ – LÔ GÓC MẶT PHỐ NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – DUY NHẤT một căn💥 Mặt phố Nguyễn Thượng Hiền – lô góc – MT 7m siêu hiếm💥 28m2 x 4T – đang có dòng tiền...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 23 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 23 m2 565,22 triệu/m2
      🚨 LÔ GÓC 2 MT – ngã 3 ĐẠI CỒ VIỆT – DÒNG TIỀN SẴN💰 13 tỉ – KHAI THÁC NGAY – KHÔNG PHẢI SỬABạn đang tìm:✔ Mặt bằng KD nhận diện tốt?✔ Nhà có dòng tiền...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      cần sang nhượng Toà nhà văn phòng 7 tầng thang máy  ở khu vực Đền Lừ . Đây là khu phân lô , oto tránh đẹp trong  khu vực . Khách mua có thể về...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 24 m2 tại Đường Minh Khai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 24 m2 500 triệu/m2
      🔥 CẢNH BÁO: HÀNG HIẾM MINH KHAI – LÔ GÓC – VỈA HÈ 6M – KHÔNG CHỐT NHANH LÀ MẤT⏳ Chỉ một căn duy nhất – chủ đang cần bán ngay – khách đang xem liên...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 35 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 35 m2 400 triệu/m2
      🚨 MẶT PHỐ Phùng Khắc Khoan– MT 5M – CHỈ 14 tỉ – DÒNG TIỀN SẴN💥 Nhà mặt phố trung tâm Hai Bà Trưng – khu KD sầm uất bậc nhất👉 Gần Vincom Bà tr – Công viên...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG - SÁT SÂN BÓNG - KD ĐỈNH - GIÁ ĐẦU TƯ• DT: 60m² x 4,5 tầng. MT 5m (thông số vàng). • Vị trí: Nằm tại khu đấu giá Mậu...
      KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 34 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 34 m2 441,18 triệu/m2
      HIẾM! MẶT PHỐ KIM NGƯU – MT 5M – VỈA HÈ RỘNG – 15 tỉ KHÔNG MUA LÀ MẤT 🚨Nhà mặt phố Kim Ngưu – tuyến phố KD cực kỳ sầm uất, nguồn nhà bán gần như không có....
      Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 40 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 40 m2 390 triệu/m2
      Khu vực trung tâm, dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh.🔹 DT: 40m²🔹 MT: 4m vuông vức🔹 Kết cấu: Nhà dân xây 5 tầng, khung cột bê tông chắc chắn🔹 Đường...
      Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.