Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 2.659 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Châu Long lô góc 50 mét vuông 5 tầng vị trí cực đẹp chỉ 23 tỉ gọi ngay 0902 172 ***.Nhà gia đình đang ở nay cần bán.Chỉ...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiệu KD tấp nập MT quyền lực mở cửa có tiền.* Tuyến phố huyết mạch của trung tâm Hà Đông. Nối Phố Lê lợi, Phố Bà tr, phố Lê Hồng Phong....
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Trung Kính - Cầu Giấy - sổ đẹp phân lô - vỉa hè cực rộng - oto tránh + dừng đỗ trước nhà - KD thuận tiện - ở thì vip luôn.- DT: 70m2, xây 5...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 46 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Võng Thị - Hồ Tây. DT 46m2, MT 4,65m. Nhà vừa xây mới tinh, 7 tầng thang máy.- Vị trí vài bước đến Hồ Tây - Trích Sài. Khu phố nhiều khách...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 78 m2 344,88 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng thang máy mặt đường đôi Vạn Phúc, Hà Đông bìa đỏ 78m2 MT 5m KD sầm uất tiện ở và cho thuê đc giá. Quý khách vui lòng hotline đi xem nhà:...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 129 m2 tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 129 m2 197,68 triệu/m2
      Nhà vị trí số 1 mặt phố Phùng Khoang, KD siêu LN, hiệu suất dòng tiền cực kỳ cao.Nhà bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn sẵn sàng giao dịch, DT 129 mét ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 90 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 90 m2 300 triệu/m2
      * Gia đình nhà cô tôi cần bán nhanh nhà mặt phố minh khai, hai bà trưng TP Hà Nội. Để chữa bệnh, để mua căn hộ chung cư, và có tí vốn gửi tiết kiệm an...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 48 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 48 m2 500 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - có 102 - MT quyền lực - hai thoáng trước sau - vỉa hè đá bóng - thang máy êm ru - KD bất chấp mọi loại hình - pháp lí sạch - nói không...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 70 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 70 m2 332,86 triệu/m2
      - Cần bán tòa văn phòng mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy.- Khu vực: Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Đình Hoàn.- DT 70m2 x 7 tầng, MT rộng, thiết kế thông sàn, có hầm,...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Miếu Đầm - Nam Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 51 m2 392,16 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Miếu Đầm, 51 mét vuông, 5 tầng, MT 5m, giá 20 tỉ.Mặt phố Miếu Đầm - KD đỉnh - đối diện KS Marriott - vỉa hè rộng.Mô tả:- Nhà vị trí...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 50 m2 490 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Võng Thị, Tây Hồ, TP Hà Nội.- Nhà mặt phố Q. Tây Hồ, khu vực đáng sống bậc nhất Thủ Đô. an sinh xã hội, KD đỉnh.- Vị trí tuyệt đẹp,...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 54 m2 424,08 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán mặt phố Nguyễn Đình Hoàn diện tích xây dựng 61 mét vuông x7 tầng giá chỉ 22. X tỉ. DC sổ 54 mét vuông.Mặt phố KD làm vp,...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 46 m2 tại Đường Võng Thị - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 46 m2 500 triệu/m2
      + Vị trí lô đẹp nhất phố Võng Thị, MT đẹp, KD sầm uất, nhà đang cho thuê tự vận hành dòng tiền 48tr/tháng, 6 phòng full.+ Khu phố nhiều khách du lịch nước...
      đường Võng Thị, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 24 tỷ

      24 tỷ 95 m2 252,64 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố Cầu Diễn 95 m2 7 tầng thang máy - 2 mặt thoáng - KD bất chấp - vỉa hè đá bóng.Toà nhà vừa xây đc vài năm thiết kế vừa ở vừa cho thuê...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 55 m2 414,55 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Phố Huỳnh Thúc Kháng vỉa hè oto tránh KD DT 55  mét vuông MT 5,5 m giá 22.8 tỉ.Nhà 5 tầng xây KCBT thiết kế vừa ở vừa KD.Đường rộng,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 45 m2 488,89 triệu/m2
      + Gia đình chính chủ quan chức về hưu, muốn bán ngay để sắp xếp vào Nam điền viên cùng con cháu.+ Nhà có vị trí đẹp nhất khu vực Trung Hòa - Yên Hòa, nhà 2...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 27 tỷ

      27 tỷ 52 m2 519,24 triệu/m2
      Mặt phố Ô Chợ Dừa, vỉa hè 3 oto dừng đỗ, KD đỉnh cao, phố víp Đống Đa.Dt: 52/61m, MT 4,2m (giá 27tỉ) thỏa thuận.Vị trí: Trung tâm ngã 6 Ô Chợ Dừa giao...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Cao, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Văn Cao vỉa hè oto KD DT 75x5 MT 7.8 giá 20 tỉ.Nhà 5 tầng xây KCBT thiết kế vừa ở vừa KD.Đường rộng 3 oto tránh nhau thoải mái, vỉa hè 2...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà mặt phố tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.