Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.037 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vị trí đẹp đường Số 14 Hà Quang II hướng Đông chỉ 5,5 tỉ!- NH PGBank hỗ trợp 70 phần trăm giá trị nhà.- DT đất 80 mét vuông (ngang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 14, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Võ Trứ gần chợ Xóm Mới - chỉ 5.9 tỉ, thích hợp mua KD.- DT thực tế: 71.8m2 (ngang 5.1m) nếu quy hoạch mở rộng đường còn 38.2m2.- Nhà 1...
      Đường Võ Trứ, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Phước Tiến - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Võ Trứ 71,8m2 ngang 5,2m gần chợ Xóm Mới giá 5,9 tỉ - thỏa thuận trực tiếp chủ 0917 951 ***
      Đường Võ Trứ, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      Bán nền đất Hà Quang 2 giá rất rất tốt.Vị trí: Đường số 5 khu Hà Quang 2 gần khu căn biệt thự Hà Quang, gần đường vành đai 2, đường số 4 và đi ra TTTP...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      Bán nhà mới khu tái định cư Thủy Tú, xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang.DT: 150m2 ngang 10m xây nhà 5m còn 5m làm nhà kho.Nhà thiết kế một bếp, một khách, 2 PN, 3...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Sơn - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm Bắc Sơn, P. Vĩnh Hải, Nha Trang- Dt : 60m2 ( ngang 4m)- DTXD : 50,4m2- DT sàn xd : 145,6m2- Hướng nam - Đường bê tông hiện trạng 5m- Nhà...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 2 tầng tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà MT đường rộng 8m thuận tiện KD hoặc cho thuê hay mua để đầu tư.Cách chợ Vĩnh Trường 200m cách trường học 20m gần Cảng du...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tất Thành - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 104 m2 59,62 triệu/m2
      Bán đất 104 mét vuông tặng nhà 2 tầng Nguyễn Tất Thành, P. Vĩnh Trường.DT 104 mét vuông ngang 4,7m.Nhà gồm 1 mặt bằng nhỏ DT ~ 28 mét ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Nha Trang Center, 2 phòng ngủ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      DT thông thuỷ: 133,5 mét vuông.căn hộ góc tầng 15 view biển thuộc toà nhà căn hộ chung cư cao cấp Nha Trang Center 20 Trần Phú.2 PN đầy đủ nội ...
      Nha Trang Center, 20, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Phố Bà Triệu - Phương Sài - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 1 tum MT KD đường Bà tr, TTTP Nha Trang chỉ 5 tỉ 8.- Hiện trạng nhà 3 tầng 1 tum, gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ.- DT:...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Phương Sài - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Phương Sài, TTTP Nha Trang chỉ 6 tỉ 5.- Hiện trạng nhà 4 tầng gồm 5 PN, 5 WC, sân thượng + sân trước rộng để xe thoải mái.- Nhà nằm...
      Đường Phương Sài, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 5,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 2 nội thất đầy đủ chỉ 5tỷ3 (thiện chí thỏa thuận khách có duyên).DT: 80m2 diện tích sử dụng 3 tầng hơn 220m2...

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán đất Đường Cao Văn Bé, P. Vĩnh Phước, Nha Trang.- Dt: 100 mét vuông (ngang 7m).- Hướng Bắc.- Đường bê tông 7m.- KDC ổn định, an ninh đảm bảo.-...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 183 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 183 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất hẻm ô tô đường Nguyễn Quyền, Vĩnh Hải, Nha Trang.DT 183 m2.MT rộng 9m nở hậu chữ L.Hướng Nam, đường bê tông 5m sạch sẽ.Bên cạnh...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      KĐT Hà Quang 2 ngay đoạn đường Số 4 giao với đường Số 13.Giá chỉ 51.5 tr/m2.DT 100m2 ngang 5m hướng Đông.Xây dựng full 4 tầng.KDC xây dựng kín, KD tốt.Đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 0 m2
      bán ngay miếng đất căn biệt thự thuộc gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.------------------Thông tin miếng đất:- DT: 202.5m2 ngang 10m.- Tiếp giáp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị VCN Phước Hải, 83 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 83 m2 77,11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Phùng Thế Tài - VCN Phước Hải.- DT trên sổ: 83m2.- DT thực tế: 138m2.- Ngang 15m (có thể tách làm 2 sổ).- Hiện đang cho thuê làm bia...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Hà Quang 2 - TTTP Nha Trang giá 5ty5.DT 80 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông.Cách công viên vài bước chân, nằm song song đường Số 4 (Thích...
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Nha Trang ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Nha Trang. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.