Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.037 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngay gần công viên lớn, Khu Hà Quang 2, Nha Trang, Khánh Hòa.Vị trí: Nằm trên đường Số 8C lộ giới 12m gần công viên ngay đường Số 13, cách Lê...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng khu đô thị Mipeco Nha Trang.Trục đường chính rộng 35m.101,2 mét vuông ngang 5m Đông Bắc.Giá ngộp NH.6,3 tỉ.
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất KĐT Lê Hồng Phong II (Hà Quang II) - P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.- DT: 5x24m = 120 mét vuông.- Vị trí: MT 21m đường Số 7...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Nhà bán gấp trung tâm VCN Phước Hải, Nha Trang.- DT: 100m2 (Ngang 4m dài 25m).- Tây Nam.- Đường nhựa 13m.- Kết cấu xây dựng: Nhà 2 tầng, 1 tum,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 1 tầng, 142 m2, giá 5,32 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.33 tỷ 142 m2 37,5 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố thương mại shophouse siêu đẹp MT đường A3 căn hộ chung cư XH1 VCN PL1.- Kv cư dân đông đúc, nhiều nhà hàng quán nhậu, kara, thuận...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phương Sài - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền KD 4 tầng giá ngộp, MT Phương Sài - hạ chỉ còn 6 tỉ.- DT: 90.5 mét vuông (ngang 5m), quy hoạch còn 72.5 mét vuông.- Nhà 4...
      Đường Phương Sài, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt 6,2 tỉ.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3 tầng gồm sân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, giá 6,9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán Nhà thiết kế Đẹp . Mới . KĐT Hà quang 2 . Nằm vị trí thuận lợi . đắc địa . a/c quan tâm . call ngay em Hoàng 0905 907 ***...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      căn hộ góc đường Bờ Đắp, Phú Nông, Vĩnh Ngọc. Đường trước nhà rộng 5m 2 ô tô né nhau thông thoáng.- DT 144,6 mét vuông ngang gần 10m.- pháp lí:...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Nguyễn Hữu Huân, TTTP Nha Trang nội thất đầy đủ giá 6,1 tỉDT 60 mét vuông ( ngang 3,48 m , nở hậu 3,68m)Nhà 4 tầng trong...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ mặt tiền 6m tại Đường Sử Hy Nhan - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán dãy nhà trọ đường oto cách biển chỉ 300m Đường Sử Hy Nhan gần 100m2 giá 6 tỉ có thỏa thuận liên hệ 0778 087 ***.--------Vị trí:- Đường Sỹ Hy Nhan, Tổ...
      Đường Sử Hy Nhan, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 38 m2 139,48 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc 2 MT ĐƯỜNG VÕ TRỨ, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.🔥Hạ giá bán ngay căn hộ góc nhà mặt tiền đẹp, 👉MT căn hộ góc Đường Võ Trứ, Phước Tiến và...
      Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô Lê Hồng Phong, Phước Hải, Nha Trang.+ Nhà thiết kế đẹp hiện đại, sáng sủa thoáng mát. Đường trước nhà rộng 5m, ô tô đỗ trước cửa hoặc...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà đầy đủ nội thất gói 8 Mỹ Gia The Capella, Vĩnh Thái, Nha Trang giá 6 tỉ (bớt lộc)Vị trí cách hồ bơi 30m, Đường thông rộng 14m.Nhà GĐ 1 của chủ ...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      Bán nền đất sạch đẹp khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) đối diện trung tâm thương mại, gần ngay Cao Bá Quát, bao quanh bởi các căn hộ của VCN:-...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh Nhà 4 tầng KĐT MiPeCo,MT đường Số 7 rộng 35m,Giá ngộp chỉ 6tỷ3-Cách bãi tắm biển trần phú 400m- Di Chuyển BV Vinmec chỉ 400m-Di Chuyển...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu Tái Định Cư Mỹ Gia đường 18m giá 6,5 tỉ.Nhà kết cấu 1 trệt 2 tầng, 3 PN, 4 nhà vệ sinh, tầng một để KD, sân thượng rộng rải.DT 106.25m2...

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Mỹ Gia Gói 2 Vĩnh Thái giá 6,3 tỉ, còn thỏa thuận.- Gồm 3 PN, 3  nhà vệ sinh.Để lại nội thất liền tường.- Đường rộng 16 mét.Nguồn cc,...

      Mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nha Trang ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nha Trang. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.