Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 109 mét vuông, Royal City, nội thất đầy đủ, Nhà đã sửa đẹp, giá 5.3 tỉ.Nhà Đông Nam, logia hướng Tây ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 72 m2 340,28 triệu/m2
      Do có nhu cầu cần tiền gia đình tôi cần bán liên kế vị trí có 1 - 0 - 2 tại dự án liên kế 90 Nguyễn Tuân - chủ đầu tư Sông Đà 7.- DT 72m2, 5 tầng hoàn...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 93 m2
      Cần tiền làm ăn nên bán nhà phân lô ngõ 168 Nguyễn Xiển.DT 93 mét vuông: MT 6m nhà 5 tầng đường phân lô vỉa hè 2 oto tránh nhau. Nhà gần phố Nguyễn...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Cienco1, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 122 m2 36,89 triệu/m2
      Bán chung cư 24T1 Hoàng Đạo Thúy, DT 122m2, nhà đẹp- 0382 757 ***- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, pk, bếp, nội thất cơ bản.- Cửa ĐN, logia TB- Sổ chính...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ban cơ yếu chính phủ 43 Lê Văn Lương, ngay ngã 4 Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến. Gần công viên điều hòa Nhân Chính, Khu nhà văn hóa thể...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,99 tỷ tại Thanh Xuân

      3.99 tỷ 98 m2 40,72 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn hộ Việt Đức Complex 39 Lê Văn Lương.Thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT 98m2 với 3n2vs đầy đủ nội thất xách va li...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị mới Hạ Đình, 5 tầng, 175 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 175 m2
      Do thay đổi nhu cầu sang nước ngoài định cư nên cần bán ngay: căn biệt thự đẹp - vừa hoàn thiện tuyệt đẹp.+ BT nằm khu đô thị mới Hạ Đình, ngõ 214...
      KĐT Hạ Đình, 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 55m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 191 m2, giá 29,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 191 m2 154,46 triệu/m2
      MÔ TẢ:* căn biệt thự nằm trong KĐT Bắc Hà Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội* Vị Trí: nằm ngay ngã 4 Quất Duy Tiến Lê Văn Lương, nơi có đầy đủ các tiện ích*...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê nên tôi cần bán căn hộ 90 Nguyễn Tuân.DT gần 100m2.Thiết kế 3 PN đều đón sang và gió tự nhiên, phòng khách bếp đều thoáng và có...

      Sở hữu chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Five Star Kim Giang.DT: 80 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách có ban công trải dài, bếp mở ra ban ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 61 m2, giá 17 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 61 m2 278,69 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Ngụy Như khôngn Tum-P. Nhân Chính-Thanh Xuân-Thủ đô Hà Nội, DT bìa đỏ 61m2x5T, MT 5m, Tây Bắc.Nhà xây chắc chắn, thiết kế cầu thang...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Đầu tháng 7 phải Chuyển công tác vào Nam sinh sống và làm việc gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The Golden palm đc 21 đường...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân

      6.1 tỷ 113 m2 53,99 triệu/m2
      - căn hộ King Palace là căn hộ cao cấp số 1 trên thị trường TP Hà Nội tọa lạc tại 108 Nguyễn Trãi.- căn hộ mới bàn giao của CĐT An Pha Nam có 3 tầng...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân - giá rẻ - giá thật không ảo.DT 68m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.bìa đỏ chính chủ dài lâu.Giá 3.4...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 97 m2 41,24 triệu/m2
      Dự án 90 Nguyễn Tuân toà H2 Căn 14 DT 97 mét vuông, 3PN- 2WC logia hướng Đông Nam- cửa hướng Tây Bắc Nội thất cơ bản liền tường Bán 4 tỉ
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 62 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      62 tỷ 135 m2 459,26 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư The Legacy phố Lê Văn Thiêm, Q. Thanh Xuân.chung cư DT thông thủy 134,6m. Thiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 187 m2, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 187 m2 59,36 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc đẹp nhất dự án tại Royal City.+ Thiết kế: chung cư sửa thành 4 PN + 3 toilet, DT: 187 mét vuông, giá: 11.1 tỉ.+ Tầng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!