Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT thông thuỷ 62 mét vuông, tầng trung. Savills quản lý.Tặng thêm free 1 năm phi dịch vụ và 1 năm...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sapphire Palace, 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 8,9 tỷ tại Thanh Xuân

      8.9 tỷ 235 m2 37,88 triệu/m2
      Mình cần bán ngay trong tháng căn hộ thông tầng tại căn hộ chung cư Sapphire Palace số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT 235m2 thông...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      căn hộ góc 115 mét vuông; 3 phòng ngủ 2 toilet.- nội thất đầy đủ cao cấp tặng lại, thiết kế tỉ mỉ từng chi tiết..- View đẹp, chill...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Xuân

      2.7 tỷ 57 m2 47,37 triệu/m2
      Bán căn số 04 thiết kế 2 ngủ 2  toilet, tầng cao, view đẹp toà PCC1 44 Triều Khúc, Thanh Xuân.Giá: 2.7 tỉ bao hết chi phí.Nội thất: Bàn giao nội thất ...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Gia đình thêm thành viên mua căn to hơn nên cần bán ngay căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ góc 3  phòng ngủ.- Nhà thoáng, cửa vào hướng Nam.- Nhà thiết kế 3  phòng ngủ, 2  toilet, phòng khách...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, 6 tầng, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      - căn biệt thự đẳng cấp thượng lưu Imperia - Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân TP Hà Nội.- Khu vực ViP số 1 Q. Thanh Xuân, nơi lý tưởng dành cho doanh nhân,...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Licogi 13 Tower, 7 tầng, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 73 m2 342,47 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô, liên kế, 4 oto tránh nhau dừng đỗ ngày đêm - toà văn phòng vừa ở vừa KD (Hiện nhà đang cho thuê 60tr/tháng HĐ 5 năm).DT: 73 mét...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 8 tầng, 78 m2, giá 18,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.9 tỷ 78 m2 242,31 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CÓ 1 0 2 NHÀ MỚI 8 TẦNG THANG MÁY NGÕ THÔNG nhà để xe oto 7 CHỖ đầy đủ nội thất TIỀN tỉ TƯƠNG LAI RỘNG MỞ SỔ HOA HẬUMÔ TẢ: Vị trí siêu...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án The Golden Palm, đang có quỹ căn đẹp, giá mềm, cần bán nhanh.căn hộ chung cư loại 2 ngủ:81 mét ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ - 4  phòng ngủ tầng trung dự án BRG Diamond Residence Lê Văn Lương - Thanh Xuân cho KH đang tìm ~ tầng trung đẹp.- Vị...

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Dự án: Golden Palm.- đc: 21 Lê Văn Lương.- Tòa A.- Tầng: 12 - 16.- DT 81,1 mét vuông.- Thiết Kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa TB logia ĐN.- pháp lí:...
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,35 tỷ tại Thanh Xuân

      6.35 tỷ 122 m2 52,05 triệu/m2
      - Dự án đc xem là xây dựng tốt nhất trong các dự án khu vực.- Tiện ích tổ hợp giáo dục trường công lập top TP, từ mẫu giáo đến hết cấp 2 cách nhà chưa...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 1 tầng, 73 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 73 m2 315,07 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẲNG CẤP BẬC NHẤT - NHÀ XỊN - DÁT VÀNG TỪ TẦNG 1 LÊN ĐẾN BẾP - THANG MÁY+ Nhà vị trí đẹp bậc nhất khu thấp tầng Licogi 13, đi đc từ Khuất Duy Tiến,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,25 tỷ tại Thanh Xuân

      4.25 tỷ 111 m2 38,29 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ - căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ Diện tich: 111 mét ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2VS 104m thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà siêu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 93 m2 45,17 triệu/m2
      Chuyển sang chung cư to hơn nên gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN đẹp dự án căn hộ chung cư Royal City.liên hệ: 0982 465 *** để xem thêm thông tin về...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn Imperia Garden do cần tiền gấp để đầu tưDT 93 m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh, rộng rãi, tối đa hoá DTSDCửa TN, logia ĐB...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!