Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 168 m2
      Gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư 4 PN căn hộ Hei Tower Điện Lực . số 1 phố ngụy như khôngn tum . P. nhân chính, Q. thanh xuân- DT 168,5m2- nội ...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 88 m2 30,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại 283 Khương Trung Star Tower đây là căn hộ chung cư đầu tay của 2 vợ chồng em khi về ở chồng em đã mượn thợ thay và...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ căn CĐT kí gửi bán dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân.Cam kết giá thật, nhà thật. Xem trực tiếp để cảm nhận căn hộ chung cư, tiện ích xung quanh dự...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án Imperia Garden- DT : 93- căn hộ góc - Tầng trung view nội khu rất đẹp- đc hưởng trọn vẹn những...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      - đầy đủ nội thất liền tường nhập khẩu để lại cho chủ mới.- căn hộ chung cư tầng trung, logia hướng Đông cực mát.- Hiện tại gia đình đã chuyển xuống...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân

      4.7 tỷ 130 m2 36,16 triệu/m2
      chung cư 10 (căn hộ duplex).DT 130m2.Thiết Kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh.Hướng cửa TN Hướng logia ĐB.pháp lí: bìa đỏ.Nội Thất: đầy đủ nội thất.
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.95 tỷ 105 m2 56,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN tầng 12A 105m2 (thông thuỷ), cửa chính hướng Tây Nam - logia hướng Đông Bắc.LH e Tuấn: 0566 065 ***- căn hộ chung cư vuông ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tìm đc nhà mới, cần bán ngay căn 3 ngủ dự án Gold Season - DT : 102m2- Tầng trung, căn hộ góc, logia hướng Đông Nam cực thoáng mát- View nội...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp tại căn hộ Rivera Park- DT :104m2- Nội thất để lại toàn bộ đồ đạc mới sắm sửa,đồ dùng còn rất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, giá 36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      36 tỷ 147 m2 244,9 triệu/m2
      Khu vực đc thiết kế đồng bộ, căn biệt thự nhà vườn, nhiều cây xanh, vườn hoa. Khu dân trí cao, hưởng trọn tiện ích, gần nhiều trường đại học, BV, siêu...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc, 4 Ngủ, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian...

      Bán chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Golden Palm 21 Lê Văn Lương.Toà A.DT 80,5 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TB logia ĐN.đầy đủ nội thất.Bán giá 4,100 tỉ.
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,69 tỷ tại Thanh Xuân

      4.69 tỷ 109 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ tòa 24T2 căn hộ Hapulico.- bìa đỏ sẵn sàng sang tên trong ngày.- logia hướng ĐN cửa TB thiết kế 2 ngủ 2...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      chào bán cắt lỗ căn hộ chung cư Việt Đức Complex là block căn hộ căn hộ cao cấp tọa lạc trên khu đất 2 MT Nguyễn Tuân và Lê Văn Lương, sở hữu vị trí...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Tôi là Hưng cần bán căn 02 tòa A Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.chung cư của tôi DT 75m2, 2 PN, 2 vệ sinh view thoáng đẹp logia hướng Đông Nam.chung cư...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      - căn hộ Handi Resco số 31 Lê Văn Lương.- DT 105m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- Nhà full đồ đẹp như ảnh.giá: 5.2 tỉ có thỏa ...
      Handi Resco Lê văn Lương, số 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      Ảnh thật + giá thật - chính chủ bán căn hộ chung cư 2 ngủ Royal City giá cực rẻ thị trường 4,2 tỉ.giá: 4.2 tỉ thu về.nội thất đầy đủ.Tầng...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Bán chung cư - 35 Lê Văn Thiêm.căn hộ góc 95 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Đông Nam thoáng mát.bìa đỏ chính...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!