Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      - căn hộ góc cực thoáng và mát.- sổ hồng riêng sẵn sàng giao dịch.- Có slot oto.- nội thất đầy đủ liền tường.Giá: 6.5 tỉ.L/H E xem nhà: 0901 523 ***
      Imperia Garden, 143, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 52 m2, giá 8 tỷ tại Đường Khương Hạ Mới - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà nằm trong khu phân lô liên kế phố Vũ Tông Phan - Khương Hạ - Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân.+ Vị trí phân lô cực đẹp, hàng xóm toàn công chức.+...
      Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 98 m2 40,72 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn hộ Việt Đức Complex 39 Lê Văn Lương.Thông tin chung cư như sau:- DT 98m gồm 3 PN 2 vệ sinh. Thiết kế sang trọng hiện đại,...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      Siêu phẩm cho người sống chất!- Dự án THE LEGEND - Toà A căn 01 tầng 27 - 30 - 78m2 - 02 ngủ 02 vs- 02 logia - Bc chính TB. BC nhỏ chính Đông, Cửa ĐN -...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 109m2 bìa đỏ chính chủ tòa 24T2 Hapulico Vũ Trọng Phụng.- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 toilet. Có thể sửa thành 3 phòng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 133 m2 40,23 triệu/m2
      Bán căn vip 3 ngủ + 1 - căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ DT:...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giới thiệu tổng quan dự án căn hộ chung cư Viha Complex.Dự án: Viha Complex.Vị trí: Số 107 đường Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, TP Hà ...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      E cần bán nhanh căn Thủ đô Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.DT 80 mét vuông 3 phòng ngủ.giá 4,550 tỉ bao phí.liên lạc 0337 722 *** em...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Chuyển về ecoparrk nên tôi cần bán ngay chung cư 3 ngủ ở tòa Fivestar Kim Giang số 2 Kim Giangchung cư DT 87m2Thiết kế gồm 3 ngủ và 2 vệ sinhNội thất đã...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      - Căn Hoa Hậu 4 PN 3 vệ sinh thiết kế vô cùng hợp lý, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Suất ngoại giao giá rẻ hơn quỹ chủ đầu tư 200 tr.- Bàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Cần thanh khoản gấp căn 3 PN, nhà đang để không ở nên muốn bán ngay.- DT: 102 mét vuông thông thủy, 115 mét vuông tim tường.- Hướng: căn hộ ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 133 mét vuông tòa R4, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh....
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, 4 tầng, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng 164m, 170m và 196m.- Căn 164m2, 170m2, đã hoàn thiện nội thất đầy đủ DTSD 500m.- Căn...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Biệt Thự Imperia Garden Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Royal City 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội 103 mét vuông 3 ngủ 2  nhà vệ sinh giá 6 tỉ 0987,063.288.DT:...

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, căn hộ chung cư Fiver Star Garden tọa lạc tại vị trí vô cùng đẹp, lô góc 2 mặt đường, tương lai còn giá trị hơn với dự án Vương Thừa...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 122 m2 50,82 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 ngủ 122,4  mét vuông, nội thất xịn để lại toàn bộ, giá chỉ 6.2 tỉ.căn hộ góc, view quá đẹp.DT: 122,4  mét ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, 6 tầng, giá 46 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 165 m2 278,79 triệu/m2
      Gia chủ đang chuyển văn phòng mới muốn để lại biệt thự vip cho gia chủ mới.Toà nhà 5 tầng tiêu chuẩn, 1 tầng làm thêm đỗ 3 xe oto có phòng riêng cho bảo...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ hot nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!