Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 98 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 98 m2
      căn hộ chung cư cao cấp Golden Palace, 54 Lê Văn Lương, 98 mét vuông, 3 PN, 2vs.Mô tả:* căn hộ chung cư siêu sang - nội thất đầy đủ trị giá...
      C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), số 54, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Viha Complex là dự án căn hộ chung cư cao cấp và TTTM đc quy hoạch tại 107 Nguyễn Tuân. Sở hữu vị trí vàng gần ngã 4 giao cắt giữa đường Nguyễn Tuân với...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 47 m2 36,18 triệu/m2
      chung cư có vị trí thuận lợi, gần chợ, trường học, BV, cách đường Nguyễn Trãi 150m, đối diện với Royal công ty
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Tôi muốn nhượng lại chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.DT thông thủy 90m2, 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Giá 3.7 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 85m2.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 105 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán 2 căn nhà phố thương mại đẹp nhất tại Trinity Tower, KD hoặc cho thuê đc ngay. giá thuê từ 15$ - 20$/m2- Căn 105m2: 3 tầng, mỗi tầng 35m2- Căn...
      Trinity Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 73 m2 308,22 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán ngay nhà liên kế 90 Nguyễn Tuân, thuộc dự án Q. trung tâm Thanh Xuân. Khu vực có bảo vệ, dân trí cao vừa ở và KD giá 22.5 tỉ....
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lk dự án 90 Nguyễn Tuân.căn hộ góc ngoại giao gia đình đc lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp, đường trục chính dự án 12m, thuận tiện...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, thỏa thuận tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 99 m2
      + căn hộ FIVE STAR GARDEN toạ lạc ở vị trí vô cùng đắc địa:- Góc 2 mặt đường Kim Giang và dự án đường Vương Thừa Vũ nối dài, gần ngã 4 Sở - ngã 4 Khuất...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư 3Pn-2vs -2logia full đồ dự án Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan. logia đông tứ mệnh, hướng mát tầng trung view đẹp.giá...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 165 m2, giá 28,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 165 m2 172,73 triệu/m2
      Khu vip - căn biệt thự đơn lập - 4 mặt thoáng - ô chờ thang máy - chủ tự tay xây dựng.165 mét vuông 5 tầng giá 28,5 tỉ liên lạc: 0343 343 ***.Mô...
      495, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Do chuyển nhà, gia đình cần sang nhượng căn hộ chung cư số 11 tòa A Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, TP Hà ...
      Dự án Thống Nhất Complex, 82 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,76 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.76 tỷ 75 m2 36,8 triệu/m2
      chính chủ gửi bán tại căn hộ chung cư cao cấp Harmony Square - Ngụy Như khôngn Tum đang có giá và chính sách tiến độ TT tốt nhất tại khu vực Thanh...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 20 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      NHÀ HIẾM NGỤY NHƯ khôngN TUM KHUẤT DUY TIẾN oto KD DT 75M 5 TÂNG GIÁ 20 tỉ 0979 955 *** TUYỆT PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ oto - KD SẦM UẤT + Vị trí đắc địa lô...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.4 tỷ 58 m2 144,83 triệu/m2
      Phân lô quân đội - vip Thanh Xuân - nhà cực đẹp - oto tránh - garage - 2 thoáng - tiện ích pandora. 58 mét vuông MT 4,1m 5 tầng.Nhà nằm ngay đầu Phố...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 197 m2
      Nhà vườn imperia DT 196.8 mét vuông.Thiết kế 1 hầm 5 nổi thang máy, nội thất phong cách Châu Âu.- căn biệt thự nằm ở trung tâm Q. Thanh Xuân.+ Tầng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 76 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 76 m2 296,06 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự liên kế Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - vỉa hè - phân lô ô bà cờ.- Vị trí đỉnh khu vực cực kì hiếm nhà bán, xung quanh nhà...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 88 m2 53,98 triệu/m2
      Chuyển về sống chung với ông bà tôi bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 88 mét vuông tòa R2, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!