Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      Dự án : Star Tower ( 283 Khương Trung) S : 87.4m3 ngủ 2  phòng vệ sinhBC : ĐN gần chính Đ , Cửa : BĐể lại gần đầy đủ nội thất ( chỉ mang đi : TV,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 170 m2, giá 45 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 170 m2 264,71 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC - NHÀ DÂN CHỦ TỰ XÂY 2019 CỰC KỲ TÂM HUYẾT , CHỦ BÁN NHƯNG RẤT TIẾC CẦN bán ngay TRONG THÁNGTầng 1 : nhà để xe oto , phòng khách , bếp ,...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 114 m2 46,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 114,1m2 tại căn hộ chung cư Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT 114,1m2 nhà tầng trung sạch sẽ...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Licogi 13 Tower, 7 tầng, 73 m2, giá 25 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 73 m2 342,47 triệu/m2
      PHÂN LÔ 4 oto TRÁNH NHAU DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - TOÀ VĂN PHÒNG VỪA Ở VỪA KD.DT: 73m2 x 7 tầng( Thang máy )Mt: 5.2mGiá: 25 tỉ.Vị trí vàng khu vực hiếm nhà bán...
      Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại The Legend Tower có nhu cầu muốn bán vì tôi chuyển công tác đi nước ngoài nên muốn nhượng lại cho ai có nhu cầu ở.Thông tin...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      BRG Diamond Residence khẳng định vị thế của chủ nhân danh giá: Mang giá trị độc bản chưa từng có nơi trời Tây Thành đô, đc ví như viên kim cương xanh trên...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng chung cư đang ở tại căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan để chuyển sang ở căn biệt thự liên kế.- chung cư DT 84.6m2.-...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 16 tr

      16 triệu 110 m2 0,15 triệu/m2
      Gia đình xuống nhà đất ở nên cần cho thuê nhanh căn hộ chung cư tại Royal City+ DT 110m2, 3 phòng ngủ, giá: 16 tr.+ Nội thất đã đầy đủ, KH chỉ cần...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 170 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 170 m2 111,77 triệu/m2
      biệt thự của bác Nguyệt nằm trong con ngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ cửa vào nhà, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, tiện ích xung quanh ngập...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,36 tỷ tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.36 tỷ 60 m2 22,59 triệu/m2
      * Thông tin dự án.+ căn hộ chung cư 60m2 thiết kế 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh, 2 logia.+ giá bán 1.355 tỉ đã bao gồm đầy đủ nội thất.căn hộ chung ...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,28 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.28 tỷ 60 m2 21,34 triệu/m2
      bán căn hộ mini phố Vũ Tông Phan DT 30m x 2 tầng tổng 60m bao gồm tầng 1+2 oto đỗ cửatầng 1 là phòng khách - bếp và 1 vệ sinhtầng 2 có 2 PN 1 phòng thờ 1...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      Gia đình thân thiết với chủ đầu tư trước nhận đc 4 suất chân đế shophoues giờ cần bán lạiDT 35m 66m 92m tuỳ từng lô DT to nhỏ xây dựng 3 tầngPhù hợp mua...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.55 tỷ 66 m2 53,79 triệu/m2
      Chuyển đổi nơi ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Impeira Garden - Nguyễn Huy TưởngDTSD: 66 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinhHướng cửa...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 125 m2 50,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 01 tại dự án King Palace 108 Nguyễn Trãi.- căn hộ góc rộng, 2 logia. View cực đẹp. logia DN.- Rộng rãi thiết kể cao cấp.- giá cực ...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,2 tỷ tại Thanh Xuân

      7.2 tỷ 126 m2 57,15 triệu/m2
      Nhà mới hoàn thiện đc hơn một năm, đầy đủ nội thất. 3 PN, 2 nhà tắm riêng, 1 phòng khách + bếp. Căn có view 2 mặt nhìn ra Royal. Tổng DT 126 mét vuông.
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 104 m2 47,41 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư toà R5 tầng cao khu đô thị Royal City 72A Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT: 104,2 mét vuông - căn ...
      Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 73 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 73 m2 328,77 triệu/m2
      KH quan tâm gọi ngay em minh mua giá mềm nhất giá thương lượng.+ Siêu phẩm - nhà dát vàng 18k - nội thất víp - 6 tầng, thang máy - KD + oto tránh + vỉa...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Pandora, 147 m2, giá 28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 147 m2 190,48 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng chúng tôi cần sang nhượng biệt thự thuộc dự án Pandora Triều Khúc, DT 147 mét vuông, nhà nguyên bản từ CĐT, giá siêu tốt...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!