Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 89 m2, mặt tiền 7m tại Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 89 m2 117,98 triệu/m2
      ĐỘC Quyền BÁN ĐẤT PHAN ĐÌNH GIÓT, 89m2, MT7m, oto TRÁNH, KD ĐỈNH, XÂY BUIDING, GIÁ 10,5 tỉMô tả:- Vị trí: Nhà nằm vì trí cực đẹp trong khu phân Lô cán bộ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán tòa nhà mặt phố Nhân Hòa, Thanh Xuân, vỉa hè KD, DT 100 mét vuông 8 tầng thang máy, MT 6m cho thuê dòng tiền 100tr/tháng, giá thương ...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 80 m2 400 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng chất lượng - mặt phố trung tâm thanh xuân.- Vị trí đắc địa gần Nguyễn Trãi, Vũ Trọng Phụng.- Tòa nhà 9 tầng, có hầm lửng thông sàn hiện...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng chung cư tại chung tư GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân.chung cư DT 73.5 mét vuông, có 2 PN, 2 phòng vệ sinh, cửa Đông Nam,...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 157 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 157 m2 181,53 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Trung tâm giá ngoại ô Nguyễn Trãi -Thanh Xuân 157m 5 tầng mt 9.2m 4 thoáng ô tô KHU VIP - căn biệt thự ĐƠN LẬP - 4 MẶT THOÁNG - CHỦ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      Hàng ngoại giao căn biệt thự Pandora Triều Khúc - Thanh Xuân, căn hộ góc, đầy đủ các vị trí đẹp, giá mềm.- DT 147m2, 5 tầng MT 7m, tổng DTSD 442m2 -...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.**Tọa lạc tại vị trí vàng ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý 2 mặt đường, trung...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,86 tỷ tại Thanh Xuân

      4.87 tỷ 95 m2 51,16 triệu/m2
      Bán căn hộ Royal City Thanh Xuân - 2 ngủ - view đẹp - chỉ 4,86 tỉ.- Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí kim cương: Trung tâm ngã...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Toà B.Căn 01.Tầng: 12 - 16.Cửa: Bắc, logia: Nam.đầy đủ nội thất.
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Cần bán để chuyển sang chung cư to hơn nhượng lại cho ai có nhu cầu.Căn 10 Tầng 12-163 phòng ngủ,2WCĐể lại nội thất đầy đủ như ảnh.Cửa ĐN , BC:TB
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu căn biệt thự liên kế với DT 120m2 5 tầng MT 6m.+ Ngay đầu phố Trường Chinh - Nguyễn Trãi cả khu chỉ có 1một căn.+ Đường trước nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Do gia đình định cư nước ngoài không còn nhu cầu sử dụng tới nên gấp bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Royal City.+ Chính chủ cần bán 2 chung cư 2...

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Thanh Xuân

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Mình cần bán căn 2 ngủ DT 71m2, có nội thất cơ bản, căn hộ góc thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, view thoáng không bị chắn, cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 140 m2 20 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Tập thể Thanh Xuân Bắc, đường Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Nhà là 2 căn thuộc tầng 3 khu tập thể.DT trong sổ 67m2, DTSD 140m2.Thiết...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ. Tầng 6. Toà N2A khu đô thị Trung Hoà Nhân Chính view công viên Thanh Xuân - đầy đủ nội thất - ở ngay - DTSD...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 159 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 159 m2
      Quỹ căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ (62 mét vuông -202 mét vuông) Dự án cao cấp BRG Lê Văn Lương, giá mềm nhất...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.chung cư tầng 12 - 19.DT 70 m2.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự chọn, nhà...

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư Thống Nhất Complex, giá 41 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      41 tỷ 110 m2 372,73 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân - căn hộ góc vị trí đẹp nhất dự án, view vườn hoa sân chơi cực thoáng - DT 110m 6 tầng...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!