Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 144 m2, giá 9,21 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.21 tỷ 144 m2 63,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất Q. Thanh Xuân giá chỉ từ 60 - 75tr/m2 - đang bàn giao.Chính sách ưu đãi cực lớn:- Tặng chuyến du lịch Châu Âu lên tới 2...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự Pandora Triều Khúc, Thanh Xuân sang nhượng những căn đẹp giá mềm nhất.- DT 147m2, 5 tầng, MT 7m, tổng DTXD 442m2.- căn hộ góc view vườn...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,63 tỷ tại Thanh Xuân

      2.63 tỷ 62 m2 42,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 09 CT1, tầng cao, DT: 62 m2, bìa đỏ chính chủ.Bàn giao nội thất đầy đủ, đồ điện chỉ việc xác va li đến ở.giá 2,630 tỉ.hotline:...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ penthouse thu nhỏ dành cho giới đẳng cấp 141m2 căn hộ chung cư Gold Tower, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân.1. Nhà Đông...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      chung cư tọa lạc tại tòa R3 đẳng cấp nhất Royal CiyDT 109m2chung cư logia mát mẻ, view bể bơi chill,có slot oto và đc hưởng đầy đủ các tiện ích: Bể bơi 4...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 78 m2, giá 2,57 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.58 tỷ 78 m2 33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N2D Trung Hoà Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. Vị trí giao thông thuận tiện, góc đường Lê Văn Lương và Hoàng Minh...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora Triều Khúc sang nhượng gấp giá siêu mềm nhất dự án.- DT mỗi biệt thự, nhà phố thương...

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse mặt đường Nguyễn Xiển DT 90m, MT 6mXây 5 tầngvị trí trung tâm, giao thông thuận lợiHTLS 0 phần trăm trong 12...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 162 m2 41,98 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp nhất dự án Hei Tower Vũ Trọng Phụng giá 42tr/m2 để lại full đồ xịn, căn hộ góc 15 DT 162m2.Có sân vườn rộng và rất chill.
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 78 m2
      call ngay em Mai để đc hỗ trợ free, cam kết giá chuẩn không chào ảo, nhanh chóng, giao dịch an toàn, thuận lợi.Imperia mang tới phong cách sống sang trọng,...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 70 m2, giá 50 tr tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      50 triệu 70 m2 0,72 triệu/m2
      Cho thuê nhà dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT 70m2, 6 tầng, MT 5.5m thiết kế thông sàn nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng các sàn...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Gia đình định cư bên nước ngoài nên cần bán nhanh căn căn hộ Thanh Xuân Building.Ban đầu xác định để ở nên gia đình làm nội thất rất cẩn thận và toàn là...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 94 m2 39,37 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch công việc nên gia đình tôi không ở khu vực này nữa.Cần bán căn hộ chung cư 01 dự án Trinity Tower.Căn đẹp nhất dự án, lô góc...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự Pandora Triều Khúc Thanh Xuân sang nhượng những căn đẹp giá mềm nhất.- DT 147m2 5 tầng MT 7m, tổng DTXD 442m2.- căn hộ góc view vườn hoa,...

      Cần bán căn Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, DT 88m2, có lot đỗ oto, 3 phòng ngủ 2 toilet, giá chỉ 3.75 tỉ (thỏa thuận).+ chính chủ là...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 150 m2 113,34 triệu/m2
      Đất phân lô quân đội Hoàng Văn Thái luôn khan hiếm .căn biệt thự 4 tầng , DT siêu rộng 150m thích hợp cho chủ nhân quan chức _ thích không gian rộng rãi....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ The Legend 109 Nguyễn Tuân - DT 64m thông thủy tầng trung View thoáng- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 1 phòng...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,04 tỷ tại Thanh Xuân

      3.04 tỷ 92 m2 33 triệu/m2
      chào bán quỹ căn đợt cuối.Trung tâm Q. Thanh Xuân.Nhận nhà luôn.Đóng 50 phần trăm nhận nhà, 50 phần trăm còn lại đóng sau 3 tháng.Giá chỉ từ 33...
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!