Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.28 tỷ 93 m2 46,03 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa giao thông thuận lợi đi cscs ngả. Xung quanh siệu thị, bể bơi, nhà giữ trẻ đầy đủ, trường cấp 1,2,3...DTTT 93  mét vuông chia 03...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      chung cư rộng 150 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng nhất dự án Việt Đức Complex.Thuê 23 tr.giá 3.8 tỉ.View đẹp, thoáng. Nhà do...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 107 m2, giá 16,58 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.59 tỷ 107 m2 155 triệu/m2
      - Khai xuân bán một lô liên kế duy nhất trực tiếp CĐT trung tâm Q. Thanh Xuân, bìa đỏ trao tay.- DT 107,3m, giá chỉ 155tr/m cả đất và nhà, nhà xây mới...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 196 m2, giá 46 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 196 m2 234,7 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn chính chủ thiện chí gửi bán 6 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164m2 Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn thiện nội...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân.Dt 70 m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.đầy đủ nội thất.Slot oto.sổ hồng riêng vĩnh viễn.Giá:...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2VS DT 98m2 tại căn hộ Imperia Garden - Nguyễn Huy Tưởng.giá 5.2 tỉ đầy đủ nội thất.Đây là căn hộ chung...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Do cần tiền gấp cho con đi du học nên gia đình cần bán nhanh chung cư 120m2 thiết kế 3 PN tầng 15.Gia đình đã nhận bàn giao chung cư, chung cư đã đc...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 9,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      CẢ NHÀ CẢ ĐẤT GIÁ HỢP LÝ NHẤT TRONG KHU VỰC MT RỘNG - KHU PHÂN LÔ QUAN CHỨC - garage ô tô - VĂN PHÒNG Nhà chủ tự xây tâm huyết , thuê thiết kế , MT rộng...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư TT Thanh Xuân Nam gần Bộ Công an ngõ 477 Nguyễn Trãi.Dt: 100  mét vuông tầng 3. Nhà rất đep như trong ảnh, đã cải tạo đẹp như...
      Ngõ 477, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã tư 2 mặt đường, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất...

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 107 m2, giá 16,31 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.31 tỷ 107 m2 152,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn liên kế vừa xây đã có bìa đỏ - DT 107,3m- giá chỉ 152tr/m cả đất và nhà , xây 4 tầng, 1 tum, 1 hầm lửng để oto, đường vào...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn 2 PN logia hướng mát view nội khu cực đẹp căn hộ chung cư Royal City 72 Nguyễn Trãi:- Tòa R1 R2 căn 109 mét vuông cửa hướng Tây ...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 6 phòng ngủ, 290 m2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 290 m2 79,32 triệu/m2
      Tôi cần bán 3 căn liền nhau tại toà R4 Royal City.- DT 290 mét vuông, view quảng trường, vị trí đẹp, đầy đủ nội thất.- chung cư chính chủ, bìa đỏ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.- chung cư rộng 97m, thiết kế 3 phòng ngủ 2...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      Full quỹ căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ (61 - 201m2) dự án cao cấp BRG - 25 Lê Văn Lương - giá siêu mềm nhất thị trường.-...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      Do mua đc nhà thổ cư, gia đình cần bán ngay căn hộ thông tầng căn hộ chung cư Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 112m2, thiết kế 2 tầng, có 3 PN, 2...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 97 m2 41,24 triệu/m2
      + Dự án: 90 Nguyễn Tuân.+ đc: Số 90 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ Toà: H1.+ chung cư: 4.+ Tầng: 4 - 9.+ DT: 96,56...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở, tôi bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh cho khách có nhu cầu về làm dân cư Five Star.căn hộ chung cư...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!