Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 120 m2 47,5 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ thông tầng tầng trung đẹp nhất dự án Thiết kế tinh tế, sang trọng nâng tầm đẳng cấp gia chủ.- duplex thông tầng DT: 3N2VS,...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, hướng Đông - Bắc, giá 9,48 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.48 tỷ 144 m2 65,81 triệu/m2
      căn hộ góc hai mặt thoáng, tầm view đắt giá ngã 4 Lê Văn Lương, DT 144m2 thiết kế 3 PN như một dinh thự trên không.PN master rộng lên đến 40m2 + phòng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      DT 115 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ góc sáng thoáng.- Nhà đã có full nội thất, khách mua có thể vào ở luôn.- Xung...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 830 triệu tại Thanh Xuân - Hà Nội

      830 triệu 38 m2 21,85 triệu/m2
      830tr sở hữu căn hộ mini 1 ngủ, khách, bếp xịn xò, 3 mặt thoáng trung tâm Q. Thanh Xuân, vị trí oto tránh, oto vào hầm xe.Toà nhà 2 hầm gửi xe, 2 thang...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 13,13 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13.13 tỷ 202 m2 65 triệu/m2
      - Mình cần sang nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ DT 202 mét vuông dự án BRG Diamon Reidence 25 Lê Văn Lương.- DT: 202 mét vuông.-...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,5 tỷ tại Thanh Xuân

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác cần bán lại chung cư tòa B căn hộ Stellar Garden căn 150 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 3vs thiết kế rộng rãi,...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 94 m2 60,64 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng tôi bán ngay chung cư tại Royal City.Vị trí đẹp: 72a Nguyễn Trãi, HN.DT 94m2 tòa R6, thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Royal City, 72a, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 72 m2 354,17 triệu/m2
      -Bán biệt thự liên kế phố Nguyễn Tuân Thanh Xuân, DT 72m x Mt 5.5m x 5 Tầng, giá 25.5 tỉ có thỏa thuận.-Nhà nằm trong khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, đường...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 136 m2 48,53 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư trung cư cao cấp toàn Royal City.chung cư nằm ở tầng 10 toà nhà(tầng có vị trí thoáng mát view đẹp nhất toà nhà).DT...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 2,62 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.63 tỷ 122 m2 21,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Licogi 13, 164 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, TP Hà Nội. 122m2 3 phòng ngủ nội thất văn phòng.Thiết kế 3  phòng ngủ,...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 87 m2 36,79 triệu/m2
      (Cắt Lỗ) chung cư 3 phòng ngủ căn hộ 283 Khương Trung căn hộ góc đẹp nhất dự án L/H : 0365 775 ***- DT : 87m2 - Thiết kế : 3 phòng ngủ -...
      Star Tower 283 Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư ở căn hộ thành phố Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương để chuyển sang căn rộng hơn.Tôi đã làm full nội thất đẹp, chất...
      Dự án Hà Nội Center Point, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 47,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      47.9 tỷ 200 m2 239,5 triệu/m2
      * Khu nhà ở cao cấp 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân - Imperia - sống bình an - hưởng phú quý.* Tọa lạc vị trí đắc địa, hiếm nhà bán, xung quanh là khuôn...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 85 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.8 tỷ 85 m2 138,83 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện nằm 2020 còn rất mới và đẹp.Thiết kế tầng 2 phòng, cầu thang ở giữa. Cuối nhà có 2m khe thoáng.Khu vực khép kín ra ngoài bảo vệ nghiêm ngặt,...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 87 m2, giá 22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 87 m2 252,88 triệu/m2
      bán ngay liên kế hàng xóm Royal City. Đã xây nhà thô 5 tầng thông sàn, chủ mới về hoàn thiện. DT 86,6 mét vuông MT 6.9m. Cả khu chỉ có hơn 10 biệt ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 196 m2, giá 48,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      48.5 tỷ 196 m2 247,45 triệu/m2
      - Khu căn biệt thự Imperia Garden nằm vị trí đắc địa trên phố Nguyễn Huy Tưởng, trung tâm Q. Thanh Xuân. Chỉ mất 5 - 10 ph để đi tới các trục đường lớn...

      Cần bán ngay chung cư 266 m2, giá rẻ tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 266 m2
      Chính chủ gửi bán duplex Royal city 266m, đầy đủ nội thất chỉ việc sách va li về ở, giá 13,5 tỉL/H 0916 829 ***
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 196 m2, giá 46,6 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      46.6 tỷ 196 m2 237,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp.- DT...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!