Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 6 tầng, 196 m2, giá 49 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      49 tỷ 196 m2 250 triệu/m2
      - căn biệt thự nằm ở trung tâm Q. Thanh Xuân, cả khu Imperia Garden chỉ có vài chục căn biệt thự của các chủ doanh nghiệp và quan chức quân đội. căn ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Do gia đình cần mua ngôi nhà ở ngay lên muốn bán giá mềm giá 2,7 tỉ bàn giao full nột thất liền tường sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, bình nóng...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      GoldSeason là một khu căn hộ chung cư mang đậm hơi thở thời đại. Nổi bật như đường nét kiến trúc phóng khoáng của Mỹ, độc đáo trong việc tạo hình không...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, hướng Đông - Bắc, giá 9,67 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.68 tỷ 144 m2 67,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Hoa Hậu, tại dự án BRG 25 Lê Văn Lương.- DT 144m căn hộ góc 3 phòng ngủ, 3VS (2 phòng ngủ master).-...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đẹp long lanh chỉ hơn 4 tỉ, DT 125 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. đầy đủ nội thất, căn hộ chung cư...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Thiết kế 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh,sở hữu lâu dài vô cùng hợp lý với gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài. Tiềm năng cho thuê cực kỳ lớn.logia hướng Tây...
      BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương,Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 72 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      liên kế 3 khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân.DT 71.5m.Nhà 4 tầng. 1 tum.MT 5.5m. Giá mong muốn 25 tỉ. Có thỏa thuận.Mô tả:- Vị trí: Khu liên kế 90...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 124 m2
      Chuyển công tác nên bán lại chung cư Ban cơ yếu.Dt 124m2 có 3 PN.Cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.Tầng trung đẹp.nội thất luxury: Hệ thống cửa...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hà Đô - 183 Hoàng Văn Thái, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên trên bìa đỏ cần bán căn hộ chung cư DT 80m2 ở tòa CT2 căn hộ ngõ 183 Hoàng Văn Thái.- căn hộ chung cư gồm 2 PN, một phòng khách...
      Khu nhà ở 183 Hoàng Văn Thái, ngõ 183, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.2 tỷ 158 m2 58,23 triệu/m2
      Gia đình định cư tại ÚC cần bán ngay căn hộ góc 2 mặt thoáng tầng 25 toà D01 thuộc dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương.- DT thông thuỷ: 158.3m2,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Trực tiếp phòng chủ đầu tư dự án chào bán quỹ căn hộ chung cư tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương. Giá từ 6,2 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung ...
      BRG Diamond Residence, số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      -Căn chung thuộc toà Gold Tower Hoàng Huy tại 275 Nguyễn Trãi , Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội-Toạ lạc tại vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông, vô vàn tiện...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 97 m2 55,68 triệu/m2
      Gia đình định cư bên nước ngoài nên cần bán ngay căn căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.Ban đầu xác định để ở nên gia đình làm nội thất rất cẩn thận...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 16,58 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16.59 tỷ 107 m2 155 triệu/m2
      - Khai xuân bán một lô liên kế duy nhất trực tiếp CĐT trung tâm Q. Thanh Xuân, bìa đỏ trao tay.- DT 107,3m2, giá chỉ 152tr/m2 cả đất và nhà , nhà xây mới...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 6 tầng, 200 m2, giá 49 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      49 tỷ 200 m2 245 triệu/m2
      Giảm 6 tỉ, Bán căn biệt thự Nguyễn Huy Tưởng, 200 mét vuông, 6 tầng+ căn biệt thự Imperia Garden hạng sang nằm trung tâm Thanh Xuân, cả khu có một...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 106 m2 53,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân- Mô tả: duplex thông tầng 3 ngủ, 106m; DTSD 60m/sàn- Nhà có 2 tầng, nằm ở tầng cao thoáng mát.- Nội thất:...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 71 m2, giá 18,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.61 tỷ 71 m2 261,98 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà liên kế đường Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân.- DT 71 m2, xây dựng 5 tầng, MT rộng 6 m.- Vị trí đắc địa nhất...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 150 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      HIẾM CÓ - KHÓ TÌM - MT KHỦNG - Ở SƯỚNG. Độc nhất vô nhị, trong khuôn viên vườn cây cực đẹp, bán biệt thự 5 tầng, bìa đỏ 136m, DTSD thực tế 150m, tại 262...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!