Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      chung cư tầng trung, thiết kế: 3 phòng ngủ + 2VS.Hướng: hướng Tây Bắc - hướng Đông Nam.bìa đỏ pháp lí rõ ràng.Nhận nhà về ở đc luôn.Giá: 5,2 tỉ...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư quân đội Bùi Xương Trạch - DT 69 mét vuông, 2 PN rộng, sát mặt phố - bìa đỏ sẵn sàng giao dịch. Giá 2,4 tỉ có thỏa thuận.căn ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 73 m2
      Chuyển căn to hơn nên gia đình bán chung cư Five Star KIm Giang.DT: 73 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp, phòng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 115 m2 29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 115 mét vuông tòa 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, giá: 29 tr/ mét vuông, contact 0944 956 ***.DT: 115  mét vuông gồm...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng PhụngDTSD: 70 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinhĐể lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 150 m2, giá 32 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      32 tỷ 150 m2 213,34 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 262 Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân- biệt thự thuộc khu 262 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, là khu VIP, cả khu chỉ có 18 căn toàn cán bộ và...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc tại căn hộ Thanh Xuân Complex - DT 90m thông thủy tầng trung View thoáng- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 1 phòng khách 1...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 164 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 164 m2
      Chính chủ cần bán chung cư 164 mét vuông tại R2. nội thất đẹp mới. Làm để ở nên rất cẩn thận. KH thiện trí LH : 0916 928 ***
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 109 m2 46,79 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 109m2, thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia view TP, không bị...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 147 m2, giá 29,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.4 tỷ 147 m2 200 triệu/m2
      liên kế vip Thanh Xuân cực hiếm chỉ 200 tr/m.- liên kế siêu vip 5 tầng tại Pandora 53 Triều Khúc phù hợp KD mọi loại hình dịch vụ (dạy tiếng anh, văn...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      BRG Diamond tại 25 Lê Văn Lương - Thanh Xuân.- Tiện ích ngập tràn, bể bơi, sky bar, trung tâm thương mại...- Bàn giao nội thất đầy đủ nhập khẩu cao...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.65 tỷ 37 m2 44,6 triệu/m2
      Do không thể chịu đc lãi vay, nên tôi cần bán cắt lỗ chung cư office-tel Trinity Tower (Cạnh vin Green Bay) giá cực rẻ thị trường 1.650 tỉ, bao phí sang...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 164 m2, giá 45,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45.5 tỷ 164 m2 277,44 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. Di chuyển 3 ph đến đường Nguyễn Trãi, Vành Đai 3, Lê Văn Lương, Trần Duy Hưng. Các địa điểm mua sắm,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Bảo Hằng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Bán chung cư Golden Palm, Lê văn Lương, 80m2, 3.8 tỉ. 0975 118 ***- DT 80m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia Đông Nam, nội thất đầy ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Em bán quỹ căn tại căn hộ The Legend 109 Nguyễn Tuân.+ Vị trí nằm tại ngã 4 Ngụy Như khôngm Tum và Nguyễn Tuân, trung tâm Q. Thanh Xuân.- chung cư...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 133 m2 41,36 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu nên chính chủ cần bán chung cư 3 PN Royal City DT 133m2 giá 5,5 tỉ.chung cư đã đc set up nội thất đẹp và tinh tế chỉ việc về ở.Có slot...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 16 tr tại Quận Thanh Xuân

      16 triệu 125 m2 0,13 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ Gold Tower Nguyễn TrãiDT 125 mét vuông, chia làm 3 PN, 2 vệ sinh , phòng khách, bếp, ban cônh.Là căn hộ góc, vew thoáng,...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 112 m2 38,4 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ thông tầng 112M GOLDEN LAND , 275 NGUYỄN TRÃI 4tỉ3- DT: 112 m- Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ-...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!