Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      Thiết kệ nội thất hiện đại, không gian thoáng, tầm nhìn về đêm khắp TP.nội thất đầy đủ bên trong. Có cả bồn tắm xông hơi.bìa đỏ chính chủ, sang tên phát...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      chung cư gồm 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, logia.DT 98m. Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam là hướng rất đẹp, thoáng sáng.View đẹp, yên...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 196 m2, giá 46 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 196 m2 234,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp.- DT...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 18T Trung Hòa Nhân ChínhDT 110m2 căn hộ chung cư tk 3 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng Kháchcăn hộ chung cư vuông ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 150m 3 PN 2  toilet rộng nhất dự án Việt Đức Complex giá 4 tỉ.SHR lâu dàiView đẹp, thoáng. Nhà do kiến trúc sư danh tiếng thiết...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      Bán chung cư mini tại Chính Kinh, giao thông thuận tiện, ngõ tương đối rộng, gần các trường đại học, an ninh đảm bảo.DT: 46,2 mét vuông gồm 2...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân Thanh Xuân.- DT 95m2 tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 21,4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      21.4 tỷ 70 m2 305,72 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn LK vị trí cực đẹp dự án 90 Nguyễn Tuân, Nhà nằm tại đường trục chính của dự án nên vị trí rất đắc địa, kết hợp ở và cho thuê thì rất...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 93 m2
      Do chuyển sang căn biệt thự nhà đất, gia đình mình cần bán căn 3 phòng ngủ trục 08 đẹp nhất tòa tại Rivera Park - đc 69 Vũ Trọng Phụng.- chung cư...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Tôi cần nhượng lại căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.DT: 70m2, 2 PN, 2 toilet.Hướng cửa Đông, logia Tây.Tôi để lại toàn bộ nội thất.bìa đỏ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.4 tỷ 142 m2 52,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa Gold Tower - ở 275 Nguyễn Trãi, tòa nhà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân

      4.55 tỷ 92 m2 49,46 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán chung cư 86 mét vuông thông thủy , 92 mét vuông tim tườngTầng trung View siêu đẹp, 2 ngủ - 2 vệ sinh.Gia đình ở rất...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển đổi công việc nên cần bán ngay chung cư 62m2 ở căn hộ PCC1 Triều Khúc.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ 2vs.Hướng cửa TB logia...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán gấp căn hộ chung cư đang ở tại Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh...- DT 73 mét ...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Gia đình tôi bán căn hộ chung cư 2 PN - 2VS DTSD 62 mét vuông tại căn hộ chung cư PCC1 Triều Khúc.giá 2.6 tỉ.căn hộ chung cư cửa hướng Đông ...

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 145 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 145 m2 46,21 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay chung cư Royal citychung cư DT 145m gồm 3 ngủ 1 khách 2 vệ sinh 1 bếpNội thất liền tường chủ đầu tư như sàn gỗ, bếp, điều...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Do chuyển lên chung cư to hơn nên gia đình có nhu cầu nhượng lại chung cư đang ở chugn cư Riverside Garden-349 Vũ Tông PhanDT: 70m2Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.27 tỷ 103 m2 60,81 triệu/m2
      chung cư 3 PN 103 mét vuông (thông thuỷ), trần nhà cao 3.6m tạo nên đẳng cấp sang trọng cho gia chủ, cửa chính hướng Tây Nam - logia hướng Đông ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!