Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển công tác nên cần nhượng gấp căn hộ chung cư tại Rivera Park.DT: 70m, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi (chính chủ) bán gấp căn hộ tại căn hộ chung cư Imperia Garden. chung cư DT tim tường 88m2, thông thủy 80.6m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư ở Imperia Garden cần bán vì gia đình không có nhu cầu sử dụng.tới, thiện chí bán cho ai có nhu cầu mua.DTTT 120m thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 14 phòng ngủ, 60 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư min 8 tầng thang máy, DT 60m, tổng 14 phòng đã cho thuê kín, doanh thu 80tr/tháng, tầng 1 là hầm để xe rộng rãicăn hộ ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2vs Rivera Park, đầy đủ nội thất giá 3,8 tỉ.DT 78 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nhà hướng mát.đầy đủ nội thất.bìa đỏ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,3 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 28 m2 46,43 triệu/m2
      0908 764 ***! Tôi không có nhu cầu sử dụng nên muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư studio, tầng 10 đẹp, view đẹp nhất Trinity Tower.- DT: 28m2.- View...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 115 m2 48,7 triệu/m2
      chung cư Times Tower Lê Văn Lương có vị trí thuận lợi.View xung quanh thoáng đãng, đường rộng rãi, có nhiều cây xanh tạo cảm giác mát mẻ.
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 78m2 Rivera PARK, 69 Vũ Trọng Phụng 3tỷ3.DT 78m2.logia hướng Tây Bắc.bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ ràng.Nội thất...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 63 m2 53,97 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ thành phố Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.- DT 63 mét vuông tầng trung view thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán chung cư 2 PN 2vs nội thất đủ đồ giá rẻ nhất- chung cư: 2 PN 2vs- DT: 67m2- Nội thất: Chủ để lại nội thất đầy đủ - Giá bán ...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      + DT: 62 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  toilet.+ Nội thất cơ bản.+ Cửa: Tây, logia: ĐN.Giá: 2tỷ75.hotline: 0977 778 ***Mr. Tuấn).
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.17 tỷ 235 m2 39 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sapphire Palace số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân. Tell 0934 288 ***duplex 2 tầng rộng 235 m. Khu căn hộ chung cư view đẹp, có khu sân chơi,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ Imperia Garden, số 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.chung cư rộng 66 mét vuông, thiết...
      Imperia Garden, số 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.2 tỷ 102 m2 41,18 triệu/m2
      Cần tiền gấp cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN R5 Royal CityDT 102m2 thiết kế 2 logiacăn hộ chung cư đã đc set up nội thất đẹp và tinh tế chỉ việc về...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 105 m2 46,48 triệu/m2
      Gia đình chuyển về căn biệt thự bên Ngoại Giao Đoàn càn bán ngay căn hộ chung cư tại R5 Royal City.- DT: 105 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 69 m2 38,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 PN 2 vệ sinh 69m2 Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.đầy đủ nội thất, chỉ việc xách va li về ở.logia thoáng mát, tầng trung,...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà tôi ở tầng trung căn hộ góc DT 102 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ 2vs rộng rãi thoáng mát.căn hộ chung cư nhà tôi có...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 triệu

      4 triệu 110 m2 0,04 triệu/m2
      + Bán căn hộ Cienco1 Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc 110m2, 3 ngủ, 2 vs chỉ 3.9 tỉ.+ Nhà căn hộ góc nên các phòng đều có cửa sổ rộng, sáng thoáng, tầng...
      Dự án Chung cư Cienco1, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!