Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 145 m2 37,94 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Golden Land- 275 Nguyễn TrãiDT: 145m2Thiết kế 3 phòng ngủ, 1 kho, 1 phòng thờ, phòng khách, bếpcăn hộ chung cư vuông vức,...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      giá ưu đãi: 4.6 tỉ bao phí.chung cư đc thiết kế 2 phòng ngủ vuông vắn, 2 nhà vệ sinh, 1PK, 1balcony.NThủ đô Hà Nội thất cơ bản phù hợp với...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 57 m2
      chính chủ lên căn rộng hơn cần bán căn 2 ngủ 2  toilet tầng trung view đẹp pcc1 thanh xuân 44 triều khúc Giá: 2.8 tỉNội thất: Bàn giao full nội thất...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Pcc1 2 phòng ngủ 2 toilet 2,8 tỉ full thuế phí, nội thất đầy đủ như hình.Bán căn 2 ngủ 2  toilet...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 103 m2 58,74 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm tại ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy.Với chính sách và quà tặng siêu khủng tại BRG 25 Lê Văn Lương CK 6 phần trăm, quà tặng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Legacy Lê Văn Thiêm DT 120m2 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, 5.1 tỉ 0967 858 ***.* DT 120m, 3 ngủ, full nội thất, chỉ việc...
      Dự án Chung cư The Legacy, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 108 m2 37,97 triệu/m2
      - chung cư đẹp giá có 1 - 0 - 2.- Gia chủ làm ăn phát đạt nên giảm chỉ còn 4,1 tỉ.- căn hộ góc tầng trung đẹp nhất nhì dự án, full kính đẹp như mơ. Thiết...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 87 m2 48,86 triệu/m2
      GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.Toà Autumn, tầng trung đẹp.- Mô tả: 3n 2vs, 87m2.- Nội thất: Full đồ (chỉ mang đi 1 số đồ điện tử đặc biệt).- Vị trí: Nằm tại...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 122 m2
      Cần bán quỹ chung cư sang nhượng đẹp nhất tại dự án Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội.Là căn 88m, 95m, 90m và 123m tất cả...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,35 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Nhu cầu chuyển lên căn lớn hơn nên bán căn hộ chung cư mini Quan Nhân, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân.+ DT: 50 mét vuông, 2 phòng ngủ, PK, VS,...
      Phố Quan Nhân, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân để lại hết nội thất...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Thủ đô Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.- DT 85m2 thiết kế 3 PN - 2 vệ sinh.- Tầng trung,...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 133 m2 49,63 triệu/m2
      (Hình ảnh thật).Muốn sang nhượng lại căn hộ chung cư thuộc tòa R1 căn hộ Royal City. DT 133 mét vuông, gồm 3  phòng ngủ, tầng trung. full ...

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 ngủ, 120 mét vuông tại dự án Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Do cần tiền trả nợ NH nên gia đình...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp CC cao cấp Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng- Mô tả: 3n2vs, 86m, tầng cao- căn hộ góc 2 mặt thoáng logia rộng 5m, mát- Tất cả PN và...
      Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ chung cư The Legend cần bán.- Căn A 1505 full đồ.- giá 3.75 tỉ.liên hệ ngay: 0832 109 ***
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 89 m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ chung cư to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 89 mét vuông đầy đủ nội thất cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Xuân

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ cần bán ngay căn hộ Five Star Kim Giang, DT 68m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam, để lại nội thất trong nhà, bìa ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!