Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp PCC1 Triều Khúc - căn hộ góc - nội thất đầy đủ - 2 ngủ - 2  nhà vệ sinh - DT 78 mét vuông - giá 4.1 tỉ.+ Tòa căn...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 104 m2 27 triệu/m2
      DT: 104m2.PN: 03 phòng.Phòng tắm: 02 phòng.Phòng khách: 01 phòng.khu vực bếp: 01 phòng.logia: hướng Đông Nam, hướng duy nhất của Toà nhà thoáng tầm...
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,89 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.89 tỷ 89 m2 43,71 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi bán ngay Gấp Để Chuyển Nhà + Bán căn hộ 17t1 giá 3Ty9 ( có thỏa thuận)+ căn hộ chung cư đc thiết kế hợp lý tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 87 m2 39,09 triệu/m2
      Nguồn chính chủ gửi bán giá mềm tại tòa 17T1,17t2,17t4,17t3,21t2,21t1 căn hộ chung cư Hapulico Complex 83 Vũ Trọng Phụng:- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      X
      Minhv Chung cư Thanh Xuân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.- căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh thông minh với DT 75m2.-...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ Thủ đô Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương - DT 78m thông thủy - Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - đầy ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 121 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Golden Palm - 21 Lê Văn LươngDT 121 mét vuông có 3 PN, 2 vệ sinh , 2 logia, phòng khách, khu bếp tách biệtCửa...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống liên kế phí dưới nên gia đình e muốn bán lại chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet tầng trung tòa B2 dự án Thủ đô Hà Nội...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư để trang trải số tiền lớn, căn hộ chung cư 66 mét vuông gồm 2 ngủ 2 WC, giá tôi bán ngay 3 tỉ 150 tr, bìa ...
      Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 670 tr tại Thanh Xuân - Hà Nội

      670 triệu 35 m2 19,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 35m2 phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân.-----------------------DT: 35m2.giá: 670 tr.Thiết kế: 1 ngủ - 1 vệ sinh, logia và bếp ăn...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 108 m2 51,86 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ căn hộ thông tầng dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT thể hiện trên sổ 108  mét vuông. 60  mét...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay do không còn nhu cầu sử dụng chung cư 102m2 tại dự án GoldSeason 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.- Thiết kế: 3 PN...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác mình cần bán lại căn hộ chung cư 122m căn hộ Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.- căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      call ngay: 0975 118 ***. Bán Legacy, Lê Văn Thiêm, 118m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, giá mềmDT 118m2, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Dự án Chung cư The Legacy, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      + căn hộ 3 PN Q. Thanh Xuân - tổ hợp nhà ở thương mại Golden Land - vị trí vàng trên trục đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - DT 120m2 - giá chỉ 4.5 tỉ (có...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 93 m2 50,54 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở Goldseason 47 Nguyễn Tuân.chung cư của tôi là căn tầng trung logia ĐN.DT 93 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS.Do gia...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Golden Land, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 141 m2 38,3 triệu/m2
      " Golden Land Nguyễn Trãi, bán căn tầng trung, căn hộ góc , bc hướng Đông Nam, 141m2, 3 ngủ + 1, 2  toilet"Do chuyển sang nhà đất, chính chủ cần...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, giá 6,36 tỷ

      6.37 tỷ 148 m2 43 triệu/m2
      - Gia đình tôi sắp chuyển vào Nam sinh sống nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Golden Palace - 54 Lê Văn Lương.- Thiết kế: 3 phòng ngủ +...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!