Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,08 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.09 tỷ 124 m2 41 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu 43 Lê Văn Lương.- căn hộ chung cư DT thông thủy 124 mét vuông thiết kế: 3P. Ngủ + phòng...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ Diamond Flower Tower Lê Văn Lương - DTSD: 120m2. tầng trung - Thiết kế 1 phòng khách, 3 PN...
      Dự án Diamond Flower Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 72 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ tòa A căn hộ IMPERIA GARDENDT 71mHướng nhà hướng Đông Nam.bìa đỏ chính chủ sẵn giao dịch.Có slot đỗ xe dưới hầm.gọi ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư dự án 90 Nguyễn Tuân giá 3.150 tỉ rẻ nhất Thành Xuân căn hộ chung cư thuộc tòa HH2, tầng trung đẹp, logia hướng Đông Nam...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 94 m2 47,88 triệu/m2
      căn hộ glod season 47 nguyễn tuân- DT 94 mét vuông - 3ngủ, 2wc- chung cư đã thiết kế nội thất tông trắng đẹp.- giá 4tỷ5- Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán chung cư toà PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng.DT: 100 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, 3 logia.Nhà đẹp, nội thất xịn xò để...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển căn dt lớn cùng tòa nên cần bán ngay ưu tiên giao dịch trong tháng 3 căn 2 ngủ 89m2 giá mong muốn 3,9 tỉ thiện chí thỏa thuận, có...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,45 tỷ tại Thanh Xuân

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      Bán 57 Vũ Trọng Phụng 115 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3.45 tỉ. 0975 118 ***- DT 115 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Nhà tập thể tầng 5 Thanh Xuân Nam, thoáng, rất gần đường Nguyễn Trãi.Khu vực đầy đủ tiện ích trường cấp 1,2,3, chợ, chỗ để xe oto ngay gần nhà.Nhà gồm 1...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      DT 68m, thiết kế 2 phòng ngủ + 2VS, logia hướng Đông Nam, view Hồ cực thoáng mát.Nội thất đẹp, bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay.Vị trí địa lý đắc...
      Dự án Trinity Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      - căn hộ chung cư duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số chỗ đỗ xe nhiều hơn số căn hộ chung cư, đảm bảo cho dân cư- căn hộ chung cư duy nhất có trần...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      - căn hộ chung cư duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số chỗ đỗ xe (753 chỗ) nhiều hơn số căn hộ chung cư (662 căn), đảm bảo cho dân cư chỗ đỗ oto- căn ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp GoldSeason 47 Nguyễn Tuân- Mô tả: 3n2vs, 96.5 mét vuông, tầng cao vừa phải siêu đẹp. - Nội thất: Full đồ xịn sò...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      BÁN căn hộ Ecolife Capitan, 60 Lê Văn - Vị trí: 60 Tố Hữu ( Lê Văn Lương nối dài)- Giao thông thuận tiện, nằm ngay ngã 4 Hoàng Minh Giám Lê Văn Lương,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      - Vị trí: căn hộ tầng trung toà JSC34 đường Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân.+ DT: 90m2 (2 phòng ngủ 2VS 2 logia).+ logia: Đông Nam.+ Hướng cửa: hướng ...
      Toà JSC34, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 150 m2 50,67 triệu/m2
      - Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp 4 phòng ngủ, 150 mét vuông, logia hướng Đông Nam - Royal City.- Nhà đã sửa chữa tỉ mỉ, mới, hiện đại.-...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 101 m2 48,02 triệu/m2
      Gia đình mua biệt thự Imperia Garden nên cần bán chung cư đẹp nhất tòa nhà GoldenPalm- Hướng logia hướng Đông Nam. Nhà phòng nào cũng có ánh sáng vào...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 124 m2 46,78 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán căn hộ Golden Palm Lê Văn Lương:- Hướng: TB, logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc. căn hộ góc...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!