Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 92 m2 61,96 triệu/m2
      căn hộ Hoàng Huy là chúng cư mới và rất đẹp vị trí trung tâm kết nối giao thông thuận tiện .căn hộ chung cư đẳng cấp thượng lưuVỊ TRÍ VÀNG - 02 NGỦ -...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 160 m2 46,88 triệu/m2
      (giá thật bán, không đăng giá ảo tránh mất thời gian làm phiền các bên).Căn 3 ngủ siêu rộng 160 m2, nội thất cơ bản chủ đầu tư.- bán ngay: 7.5 tỉ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ The Golden Palm Lê Văn Lương - DTSD: 108 mét vuông thông thủy - Thiết kế 1 phòng khách, 3 PN...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Rivera Park , Vũ trọng Phụng , thanh xuân Thủ đô Hà Nội - Dự án: Rivera Park Thủ đô Hà Nội 69 Vũ Trọng...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet tại toà nhà Golden Palace số 54 Lê Văn Lương.DT 97m2 giá 4tỷ7.bìa đỏ trong két, pháp lí...
      Dự án C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Five Star số 2 Kim Giang, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT 77 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: Nhà full nội thất...
      Five Star Kim Giang, số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 52 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 52 m2 21,16 triệu/m2
      chào bán căn hộ mini Khương Đình, Thanh Xuân - ngay Artemis Trường Chinh - 2N1K giá từ 1.1 tỉ- Bán căn hộ mini Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân,...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ + 2VS để lại full đồ căn hộ chung cư PCC1 Thanh Xuân, hotline 0947 513 ***.Giá: 2.8 tỉ.Nội thất: Bàn giao full nội ...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 123 m2 47,16 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay căn căn hộ 3 phòng ngủ, 123m tại CC Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.- DT 123m, có 3  phòng ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.5 tỷ 128 m2 58,6 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương, giá thấp hơn chủ đầu tư, đã đóng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      Bảng hàng mới nhất chủ đầu tư tháng quý 2, chào bán quỹ căn cực hiếm tại BRG Diamond Residence số 25 Lê Văn Lương.------------------------------* Ưu đãi...
      BRG Diamond Residence, số 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      chào bán đợt cuối dự án BRG The Diamond Residence 35 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - TP Hà Nội.- Chính sách CK tốt nhất - hàng phân phối trực tiếp chủ đầu ...

      Cần bán căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 93 m2 50,54 triệu/m2
      Gia đình bán chung cư do không có nhu cầu sử dụng nữa.- DT 93m2 thông thủy, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách, lô gia bếp.- Cửa Tây Bắc, logia...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 146 m2 39,73 triệu/m2
      Gia đình mua biệt thự Imperia Garden nên cần bán căn hộ đẹp nhất tòa nhà Gold Tower- Hướng logia hướng Đông Nam. Nhà phòng nào cũng có ánh sáng vào...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển lên căn rộng hơn nên cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN ở toà căn hộ 60B Nguyền Huy Tưởng cho ai có nhu cầu.căn hộ chung cư DT...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 125 m2 68,8 triệu/m2
      + Dự án Royal City đc ví như “Châu Âu thu nhỏ”, dự án đc kiến tạo với những tòa tháp hình vòng cung mang phong cách tân cổ điển, nằm đan xen bên vườn cây và...
      Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 112 m2 40,18 triệu/m2
      - Nhà đẹp giá siêu mềm:+ Đa dạng căn hộ chung cư từ 1 - 2 - 3 PN (65 - 114m).+ Bàn giao hoàn thiện cao cấp chuẩn căn hộ chung cư 4 sao.+ Đầy đủ tiện...

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,33 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.33 tỷ 74 m2 45 triệu/m2
      * Viha Complex xứng đáng là dự án đáng sống bậc nhất tại Thanh Xuân trong những năm sắp tới.Sở hữu vị trí đắc địa 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội....
      Dự án Viha Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!