Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,05 tỷ tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.05 tỷ 53 m2 19,82 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Mini ở sướng, không ở cho thuê 8-8,5tr dễ dàng. Vị trí VIP phố Cự Lộc trung tâm Thành Xuân, vew Hồ tiện ích xung quanh.Cho thuê dòng tiền...
      Phố Cự Lộc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 212 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 212 m2 27,36 triệu/m2
      Bán duplex penthouse Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 212m2, 5.8T. Đẳng cấp đáng sống.-chung cư hơn 212m2 đc thiết kế thô, 106m2/sàn. đc xem là căn biệt thự...
      Dự án Sapphire Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 62 m2 25,81 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ Mỹ Sơn Tower giá 1,6 tỉ gọi ngay: 0982 465 ***Hướng: View đẹp,Nội thất đầy đủcall ngay: 0982 465 ***
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      căn hộ STELAR GARDEN - Phố Lê Văn Thiêm giao ngụy như khôngm Tum - Căn 150m2, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, tầng trung - nội thất đầy đủ + đồ điện tử hoàn...
      Dự án Stellar Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Imperial Plaza, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 360 Giải phóng128 mét vuông - 4 phòng ngủ - 2 toilet - 2BC. Full đồ nội thất Giá 4ty5. hotline vào...
      Imperial Plaza, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      - căn hộ chung cư góc ở 47 nGuyễn Tuân.- Khu vực nội đô phát triển bậc nhất Thủ đô Hà Nội.- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.- DT 103m2.- logia hướng Đông ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Bán nhà tập thể 1 tầng: 45m2, bìa đỏ vuông vức, oto đỗcửa, KD, ngõ 80 Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân: Giá: 1,9 tỉ.Mô tả:Nhà tầng 1 tập thể, trên bìa đỏ...
      Ngõ 80, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 126 m2 23,81 triệu/m2
      CĐT: Liên danh CĐT:Công ty CP đầu tư Sông Đà – Việt Đức (SDVD).Công ty CP tập đoàn xây dựng và thiết bị Công nghiệp (CIE).Công ty CP KD vật tư và xây dựng...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Cần tiền KD, chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Hapulico, Vũ Trọng Phụng.chung cư DT 86 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2VS...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 10,74 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      10.75 tỷ 158 m2 68 triệu/m2
      -căn hộ chung cư 4 ngủ, tầng trung, logia hướng Đông Nam, trọn view 100 phần trăm không góc khuất.-Bàn giao thô đã hoàn thiện tường, KH có thể...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 187 m2 59,9 triệu/m2
      chính chủ chuyển sang căn biệt thự Long Biên cần nhượng lại chung cư 3  phòng ngủ toà R1 Royal City.DT 180 m²logia hướng Đông Nam, hướng Đông ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán xả lỗ toàn bộ quỹ căn ngoại giao cdt dự án brg 25 lê văn lương Giá chỉ từ:4tỉ/ căn hộ chung cưVị trí vàng đắc đại tại ngã 4 lê văn lươngĐạt tiêu...
      BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 10,97 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10.97 tỷ 158 m2 69,41 triệu/m2
      The Diamond Residence 25 Lê Văn Lương là dự án hiếm hoi còn lại tại Q. Thanh Xuân đang trong quá trình bàn giao chung cư.Các chung cư 4 PN tại BRG Diamond...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 122m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Thống Nhất Complex.Do gia chủ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      Vợ chồng tôi là chủ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Imperia Garden, chúng tôi cần bán đi để mua nhà Hồ Tây gần bố mẹ.- căn hộ ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 2 ngủ 73m2 căn hộ chung cư cao cấp The Legend 109 Nguyễn TuânGiá không đâu rẻ hơn Giá chỉ 3 tỉ 8xx cho a/c thiện chíNội thất: Bàn...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 910 triệu tại Thanh Xuân - Hà Nội

      910 triệu 50 m2 18,2 triệu/m2
      Do không ở thành phố Hà Nội, gia đình em cần bán lại căn hộ chung cư tầng 3 (tầng 1 làm nơi để xe máy), căn hộ mini, đc: số nhà 18, ngõ 12 Khuất Duy...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 81m - View TP cực đẹp, thoáng mát..- Tiện ích đa dạng bể...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!