Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 126 m2 38,1 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ tại căn hộ chung cư Riverside Garden, 349 phố Vũ Tông Phan, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân.Tầng 11 - 16.66 mét vuông - 02 ngủ 02 vs.BC ĐB cửa TN.đầy đủ nội thất.Giá 3.5 tỉ.Hỗ trợ vay vốn max 80 phần trăm...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      + Trung Tâm Q. Thanh Xuân giao thông thuận lợi di chuyển, Nguyễn Xiển, Linh Đàm. Kim Giang,... Tiện ích không thiếu thiếu thứ gì.+ Ngõ phân lô oto tránh...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 52 m2 265,39 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô cán bộ ĐH Y ngay trung tâm Nguyễn Xiển, Nguyễn Trãi nên di chuyển rất thuận tiện. Ở và làm văn phòng, cà phê, hay làm KD đều...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 40 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      DT: 40m Giá: 4.7 tỉMô tả : Nhà cũ không có gì để mô tả nhiều, hiện trạng là hai tầng 1 tum, 3 phòng giêng .Nhà cách 3m ra oto, gần mặt phố. pháp lí: bìa ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 8,69 tỷ

      8.69 tỷ 40 m2 217,25 triệu/m2
      DT: 40m Giá: 8.69 tỉThiết kế:Tầng 1: Phòng Khách + Bếp +  nhà vệ sinh.Tầng 2,3,4 : Mỗi tầng 1 phòng +  nhà vệ sinh.Tầng 5: Phòng thờ sân...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 46 m2 223,92 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, giao thông thuận tiện, khu vực víp tiện ích bạt ngàn.Ngõ thông, oto. Khách mua vừa ở vừa kết hợp KD. Gần trường học cấp...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 2 tầng, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin sàn thương mại.- DT: 514.5m2.- Vị trí: 282 Nguyễn Huy Tưởng.- Sàn thương mại: Tầng 2.- Bàn giao vào hoạt động ngay.- Xung quanh đầy đủ tiện ích:...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 1 m2
      Tổng hợp DT sàn văn phòng bán tại dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân.+ DT: 112 mét vuông, 138 mét vuông, 200 mét vuông, 1000 mét ...

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse chân đế tầng 1, DT 49,8m2 tại dự án Gold Seasons TNR 47 Nguyễn Tuân.- pháp lí bìa đỏ lâu dài siêu hiếm.- Vị trí...

      Cần bán nhà phố thương mại Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 27 tầng, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 172 m2
      Ban quản lý bán sàn văn phòng tầng 2,3 và shop tầng 1 tòa PCC1:- DT đa dạng: 69m2, 137m2, 172 m2, 200m2 và hơn 500m2.- Vị trí tầng 1,2,3 toà căn hộ PC1, 44...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở cần nhượng lại căn hộ chung cư tại dự án Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.DT 95m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.Giá 4,7 tỉ.Dự án cao cấp trên...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      X
      E Thắng - Chung Cư Thanh Xuân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng thương mại bìa đỏ lâu dài DT từ 137 - 1000 mét vuông giá từ 45tr/ mét vuông.- Vị trí: Tòa N02 dự án GoldSeason 47 Nguyễn...

      Cần bán căn nhà mặt phố 24 tầng, 2 m2, mặt tiền 26m tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      TOÀ VĂN PHÒNG ĐÁNG SỞ HỮU NHẤT Q. THANH XUÂN.+ Vị trí nằm ngay mặt đường Ngụy Như khôngn Tum, giao thông thuận tiện, ngay gần ngã 4 Lê Văn Thiêm cắt với...
      Thăng Long Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn 2 ngủ, 2 vệ sinh 85,5 mét vuông căn hộ cao cấp vị trí đường Lê Văn Thiêm trung tâm Q. Thanh Xuân giao thông thuận tiện di chuyển.-...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác nên cần bán căn 102 mét vuông giá 5,5tỉ có thỏa thuận căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.căn hộ góc thiết kế: 3P. Ngủ...

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc mình bán 3 phòng ngủ 128m dự án Times Tower - HACC1 Complex Building.Vị trí mặt đường Lê Văn Lương di chuyển thuận tiện các...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      + ban công hướng mát view thoáng.+ Thiết kế 3 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 ban công, 1 ban công rộng theo phong cách Singapore.+ Ngay trục ngã 4 Lê Văn...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!