Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 ngủ tầng cao, nội thất đầy đủ, giá cực rẻ Imperia Garden.- DT: 73,9m2.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ tiện nghi,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 4 phòng ngủ, 71 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 71 m2 338,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Lô liên kế 90 Nguyễn Tuân - DT 71 mét vuông xây 4 tầng + 1 tum- MT 5m đường trước nhà rộng 10m - Thiết kế 4 phòng ngủ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      BÁN CĂN căn hộ chung cư - PENTHOUSE - căn duplex ECOGREEN NGUYỄN XIỂN DT (135M) GIÁ 5 tỉLH0387 117 ***+ Vị trí trung tâm bậc nhất Q. Thanh Trì, tiếp với...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 67 m2 46,27 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ + 2 toilet Gold Season 47 Nguyễn Tuân , có bìa đỏ - DT: 66.74 m- Số  phòng ngủ: 2 phòng ngủ- Số  toilet:...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 106 m2 63,21 triệu/m2
      BRG Diamond Residence 25 Lê Văn LươngBQL BRG trực tiếp bán căn hộ chung cư thông tin qua số điện thoại 0916 398 ***.Hỗ trợ NH 65 phần trăm LS...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 168 m2
      Khách gửi cần bán ngay căn hộ góc Đông Nam có góc view cực đẹp. --------------------- đc: Số 1 Ngụy Như khôngn Tum.- chung cư tầng trung từ 10 - đến...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 86m2 nội thất đầy đủ cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự nhà vườn giá...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      Chỉ 1,3 tỉ/căn studio 1 PN ngay cạnh green bay trung tâm mua sắm vincom 0814 520 ***- Bên hồ Mễ Trì, dễ dàng kết nối tới các Q. trung tâm như Hà Đông, Thanh...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 121 m2 46,29 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN căn hộ Imperia Garden phố Nguyễn Huy Tưởng 0985 800 *** Do nhu cầu đổi căn hộ chung cư lớn hơn nên gia đình tôi cần bán chung cư 3...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 - 4  phòng ngủ căn hộ BRG Diamond Residence vip nhất Lê Văn Lương, bàn giao tháng 4/2023.- Giá: Từ 9 tỉ.- Giảm 6.000.000...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng, hướng, nội thất đẹp nhất Imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT: 90 mét vuông.Thiết kế...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      E xin phép AD cập nhật quỹ chung cư dự án GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.Toà vĩnh viễn:- Căn 66.7m2: 2N2VS - tầng trung - logia TB - Full đồ (cả đồ ĐT) - có lot...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 66 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 VS thông minh, tối đa hoá DT cho gia...

      Bán nhanh chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.chung cư của tôi là căn tầng trung logia TB.DT 95m 3 phòng ngủ 2vs.Do gia đình...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 158 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 158 m2
      +chung cư 4 ngủ, tầng trung, logia hướng Đông Nam, trọn view 100 phần trăm không góc khuất.+Bàn giao thô đã hoàn thiện tường, KH có thể thiết kế...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Tôi muốn bán căn hộ góc 3 ngủ giá nhỉnh 4.5 tỉ căn hộ 90 Nguyễn Tuân Thanh Xuân. - DT 96.6m2, cửa hướng Tây Nam, logia TB view mặt ngõ 90 Nguyễn Tuân,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 195 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 195 m2 36,93 triệu/m2
      *Cập nhật liên tục các căn hộ chung cư chính chủ gửi bán ngay, cắt lỗ sâu bao gồm 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ -...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 790 tr tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      790 triệu 35 m2 22,58 triệu/m2
      Hot - chào bán CCMN Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội - có sổ - bãi oto gần nhà.- Giá 790tr - 1N1K.- Gần trường mẫu giáo, C1, C2...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!