Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 10 tr tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      10 triệu 202 m2 0,05 triệu/m2
      Sàn TTTM tại Goldseason 47 Nguyễn Tuân giá dự kiến từ 55-105tr/m2 , tuỳ tầng, phân khu Bàn giao SHR - vận hành cho thuê vĩnh viễnĐặc biệt -Mua sàn thương...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 126 m2 47,47 triệu/m2
      SIÊU HOT chào bán SÀN KHỐI ĐẾ GOLDEN SEASON - 47 NGUYỄN TUÂN SỞ HỮU LÂU DÀI - ĐÃ RA SỔKhu vực đông cư dân và KD tốt nhất trung tâm Q. Thanh Xuân tỉ lệ lấp...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán shophouses Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 325 m2, giá 15,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15.5 tỷ 325 m2 47,7 triệu/m2
      Sàn TTTM tại Goldseason 47 Nguyễn Tuân.giá dự kiến từ 55 - 105tr/m2, tuỳ tầng, phân khu.Bàn giao sổ hồng riêng - vận hành cho thuê vĩnh viễn.Đặc biệt -...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân

      35 tỷ 378 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán ô nhà phố thương mại đẹp nhất dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.- DT: 378m2.- Đang cho thuê: 252tr/ tháng (10 năm...

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán đất mặt ngõ oto tránh đường Khuất Duy Tiến, P. Thanh Xuân Trung, trung tâm Q. Thanh Xuân, gần ngã 4 Khuất Duy Tiến-Nguyễn Trãi.Ngõ oto...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      HÓT! Hiếm! - Bán đất Vũ Trọng Phụng - lô góc - 2 oto tránh - KD - Thanh Xuân Trung. 12 tỉ (có thỏa thuận).Chính chủ bán đất Vũ Trọng Phụng vị trí trung tâm...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên gia đình khách gửi bán nền đất 52m2 tại ngõ 214 Nguyễn Xiển, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.- bìa đỏ chính chủ.- Đường đi rộng, 2...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 85 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán đất mặt ngõ oto tránh đường Nguyễn Trãi, P. Thanh Xuân Trung, trung tâm Q. Thanh Xuân.Ngõ oto tránh, cách mặt đường lớn chỉ 50m, xung...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 6m tại Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      + Cam kết thông tin chuẩn. chính chủ tướng Quân đội, cần bán ngôi nhà số 15x phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân.+ DT 45m2, MT 6m, lô góc (ngõ bên hông ô tô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      ĐẦU TƯ - PHÂN LÔ 2 oto TRÁNH NHAU - CÁCH 1 NHÀ RA MẶT NGÕ 93 HOÀNG VĂN THÁI - PHÂN LÔ- VỈA HÈ CỰC XỊN- DT: 100 mét vuông, MT 5m giá chỉ 16 tỉ- nhà chủ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Ở rộng - sống sang - sở hữu ngay dinh thự BRG Diamond Residence.Vị trí đắt giá, giao thương của 3 Q. Cầu Giấy - Đống Đa - Thanh Xuân.Sở hữu 5 tầng TTTM cao...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư Imperia Garden.DT thông thủy 70,4 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng đẹp view thoáng, nội thất full,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 73 m2
      Do không có nhu cầu ở tới nên tôi cần bán gấp căn hộ chung cư Imperia Garden.Thông tin nhà.DT: 73 mét vuông.2 PN, nhà bếp, 1 phòng khách rộng, 2...

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 37 m2 40,55 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Trinity Tower hồ Mễ Trì đc thiết kế và xây dựng theo tiêu chuẩn hotel 5***** quốc tế, tầng trung tâm thương mại , bể bơi 4 mua trong...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 210 m2 30,48 triệu/m2
      - cực hiếm, siêu hot.- Bán chung cư tầng trung Vinaconex 11, Vành Đai 3, Gần TT hội nghị Quốc Gia và siêu thị BigC.- chung cư cực VIP, sàn 500 mét ...
      Đường Vành Đai 3, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Hot - chào bán CCMN Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội - có sổ - bãi oto gần nhà.- Giá 790tr - 810tr - 1100tr - 1200tr -...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      BÁN chung cư CAO CẤP HẠNG SANG.căn hộ góc ECOGREEN NGUYỄN XIỂN DT 86M (GIÁ 3,7 tỉ)LH0387 117 ***CÒN NGUYÊN MÙI SƠN NHƯ MỚI 3P NGỦ + PK RỘNG + 2VS1SLOT ĐỂ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      chung cư thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam thoáng mát.Xung quanh nhiều tiện ích: trường học, trung tâm thương mại, siêu thị, bến...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.