Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 85 m2 400 triệu/m2
      + Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Thượng Đình, Q. Thanh Xuân vị trí đắc địa kết nối các phố Nguyễn Trãi, Trường Chinh Vành đai 2, vành đai 2.5, đường Tôn Thất...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 8,29 tỷ

      8.29 tỷ 48 m2 172,71 triệu/m2
      Nhà lô góc 48m2 5 tầng khu phân lô quân đội, mặt ngõ ô tô tránh, vào nhà. Nhà gia đình đang ở, nay cần sang nhượng cho ai đó hữu duyên.căn nhà đẹp nhất...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 24 tỷ

      24 tỷ 95 m2 252,64 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân. DT: 95m2, MT: 6m, 1 mặt phố 1 mặt ngõ.Mô tả:Gia đình thay đổi mục đích chuyển nhà nơi khác nên cần bán ngôi...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà mặt phố - giá trong ngõ - Cù Chính Lan 60m2 - 4 tầng - MT 6.6m - giá 14.8 tỉ.Cần bán nhanh mặt phố KD siêu đỉnh - sổ vuông nét - MT đỉnh -...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 48 m2 310,42 triệu/m2
      Bán nhà Q. Thanh Xuân.Mặt phố KD sầm uất - vỉa hè - oto tránh - thoáng trước sau - thông số vàng.* Mô tả.+ Vị trí đắc địa KD buôn bán sầm uất các loại hình....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Hạ sốc 3 tỉ - siêu phẩm mặt phố Nguyễn Văn Trỗi 80 mét vuông x 6 tầng, thang máy, vỉa hè, MT khủng 6.3m, H/S cho thuê 60 tr/tháng, giá 15 tỉ.* Mô...
      Phố Hà Kế Tấn, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 85 m2 423,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, DT: 85 mét vuông, MT: 6.4m, vị trí đắc địa.Mô tả:Cần bán ngôi nhà mặt phố Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, DT...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 38 m2 210,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cự Lộc 38 m2, 5 tầng, MT 3.3 m, giá 8 tỉ Thanh Xuân.TT Thanh Xuân - nhà đẹp ở luôn - mặt phố oto tránh - KD sầm uất - tiện ích bạt ngàn.+ Vị...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      bán nhanh tòa văn phòng mặt phố Vũ Tông Phan View Sông Tô Lịch:+ Vị trí: mặt phố rộng 20m oto dừng đỗ 24h, vỉa hè 6m, view song Tô Lịch. Phù hợp làm Văn...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 4 m2, giá 69 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      69 tỷ 4 m2 17250 triệu/m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán nhanh trước tết shophose khối đế căn hộ chung cư Five Star Số 2 Kim Giang, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.DT sàn:...
      Five Star Kim Giang, Số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, 1 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 1 m2
      Vị trí cực đẹp 4 MT thông khắp ngả.39 Lê Văn Lương, 164 Khuất Duy Tiến cạnh Licogi 13, 187 Nguyễn Tuân, 108 Ngụy Như khôngn Tum, xung quanh gần chục tòa căn...
      Việt Đức Complex, 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouse 1 tầng, 1 m2, giá 42 triệu tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      42 triệu 1 m2 42 triệu/m2
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 30 m2 156 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô phố Hoàng Văn Thái Q. Thanh Xuân- Xung quanh nhà toàn là cán bộ Q. đội, an ninh cực tốt- Tiện ích quanh nhà không thiếu thứ j- DT 30m2, 5...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      oto - VÀI BƯỚC RA PHỐ - Ở NGAY ĐÓN TẾT - DÂN TRÍ CAO Khu Phân Lô Quân Đội 20m ra mặt phố ( có quy hoạch mở đường sau nhà mình càng gần mặt phố)- Nhà nằm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Chủ hà tự xây chắc chắn kiên cố, thiết kế 6 tầng, 4 ngủ, 5 nhà vệ sinh đủ công năng sử dụng. Thiết kế: 5 Tầng 1 tum,-Tầng 1:Để xe+phòng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 25 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 25 m2 344 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố đẹp tại đường Vũ Trọng Phụng, vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển và KD. Đây là cơ hội đặc biệt cho những NĐT thông thái...

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Vị trí: Ngõ 71 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội DT: 40M2 Số tầng: 5 Giá: 6 tỉ L/H: Vinh vui vẻ 0971 789 *** Mô tả chi tiết:- Nhà phân lô Quân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Giảm gấp 500 tr bán nhà ngõ Lê Trọng Tấn Q. Thanh Xuân 48 mét vuông nhà xây 5 tầng giá 6 tỉ 1+ ngôi nhà tuyệt đẹp nằm ngay mặt ngõ Lê Trọng Tấn ngay...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!