Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Xuân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      💥💥💥 LÔ GÓC PHÂN LÔ LÊ TRỌNG TẤN - HOÀNG VĂN THÁI - THANH XUÂN 💥💥💥✅40m2 - 5T - MT3.6m - 5 phòng ngủ - 1 P.THỜ - SÂN PHƠI RỘNG.✅ NGÕ THÔNG RỘNG 3M...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 46 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      siêu hiếm chỉ hơn 6 tỉ chút đã sở hữu căn CCMN khu vực P. Khương Đình Q. Thanh Xuân, kết nối ra Hoàng Văn Thái, Nguyễn Trãi, Vũ Tông Phan...- Thiết kế 10...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Mô Tả:( thông tin và ảnh thật 100 phần trăm)-Nhà dân tự xây rất chắc chắn, 30m ra oto, khu vực quy hoạch ổn định, cơ sở giao thông đầy đủ và đồng...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tập thể B3 Thanh Xuân Bắc, Tầng 1,mặt sân chơi, vườn hoa, 50m2, 2 tỉliên hệ ngay XEM NHÀ: Anh Hải 0966 182 ***- DT trong bìa ...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Vị trí: Đẹp, oto đỗ cổng, giao thông thuận tiện, an sinh xã hội đầy đủ.- Thiết kế: Nhà 6 tầng KCBT, nội thất đẹp lung linh như hotel 5*,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 95 m2 229,48 triệu/m2
      - Bán block căn hộ căn hộ Ngõ Quan Nhân, Q. Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội. - DT 95m2 xây dựng 7 tầng 1 tum MT 6m. Bán block căn hộ căn hộ Ngõ 52 Quan...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 23 tầng, 35 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      - Nhà chủ tự xây, tự thiết kế vô cùng tâm huyết, ngõ ngắn, thẳng tắp.,- nhà phố rộng, nội thất chăm chút, đầu tư đắt tiền.- Thiết kế : Tầng 1 : Khách, Bếp,...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 35 m2 222,86 triệu/m2
      VƯƠNG THỪA VŨ 35/40M x 7 TẦNG x MT KHỦNG -PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - LÔ GÓC - THANG MÁY - NHÀ MỚI - Nhà mới tinh, 7 tầng thang máy, nội thất xịn xò , khách mua...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 55 m2 152,73 triệu/m2
      Bán nhà Quan Nhân - 55m² - 5 TẦNG - MT: 5M - Giá 8.4 tỉ- ngõ tương đối rộng, xe 3 gác đỗ thoải mái, thông sang Hoàng Ngân - Nhà đẹp lung linh chỉ việc...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 72 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quan Nhân Thanh Xuân, KD, dòng tiền khủng, thang máy DT: 70m2 - 7 tầng - 13,5 tỉ.Thông tin mô tả.- Nhà nằm vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẸP LONG LANH - THIẾT KẾ LỆCH TẦNG HỢP LÝ - 2 THOÁNG - an sinh xã hội ĐỈNH - GẦN oto Vị trí đẹp, ngõ 320 Khương Đình gần ngã 4 Sở, giao thông...
      320 Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 82 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 26 tỷ

      26 tỷ 82 m2 317,08 triệu/m2
      MẶT PHỐ HOÀNG VĂN THÁI 8 TẦNG DT 82M KD CỰC ĐỈNH THANG MÁY NHẬP KHẨU CHẠY ÊM RU . Nhà xây mới nội thất hiện đại mỗi tầng 2 phòng ,thang giữa , phù hợp cho...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KHƯƠNG TRUNG50M RA PHỐ - ĐƯỜNG oto- 100M RA HỒ ĐẦM HỒNG - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH - THÔNG RA HOÀNG VĂN THÁINhà chủ tự xây,...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      bán nhanh tòa văn phòng mặt phố Khuất Duy Tiến, đối diện Công Viên Thanh Xuân:+ DTXD 100m2 x 9 tầng thang máy, thiết kế thông sàn, vỉa hè rộng 7m, cho thuê...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      + Nhà nằm ở vị trí không thể đẹp hơn 2 mặt ngõ lô góc thoáng vĩnh viễn Phố Vương Thừa Vũ đc xây trên nền DT 50m2x5 tầng 1 từ tầng 2 đến 5 đua ra thành 60m2...

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      + Nhà nằm ở vị trí không thể đẹp hơn 2 mặt ngõ lô góc thoáng vĩnh viễn Phố Vương Thừa Vũ đc xây trên nền DT 50m2x5 tầng từ tầng 2 đua ra 60 mét vuông...

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      A Quang chính chủ nhờ tôi bán ngôi nhà 70m2 ở Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân với thông tin như sau:- Vị trí đắc địa: Ngay tại trung tâm Q. Thanh Xuân, gần Lê...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 44 m2 136,37 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Ngõ 250 Đường Khương Trung, DT 44m2, 4 Tầng, Giá 6 tỉ- Vị trí đắc địa tại ngõ 250 Khương Trung, oto đỗ cửa, gần chợ và cạnh hồ điều hoà,...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!