Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Với vị trí siêu đẹp ngay mặt ngõ oto tránh, MT rộng và lô góc, ngôi nhà tại 69B Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. DT 38m2, xây...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - THANH XUÂN - nhà để xe oto - LÔ GÓC.Mô tả:- Vị trí đắc địa khu Thanh Xuân.- Khu trung tâm hiếm nhà đẹp bán.- Từ nhà ra phố chỉ 20m.- Lô góc...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 200 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      + Bán Tòa Nhà Building Văn Phòng Vị trí đắc địa Mặt Phố Trường Chinh, Q. Thanh Xuân, tiếp giáp Đống Đa, trục vành đai 2, kết nối các Phố Nguyễn Trãi, ngã 4...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 115 triệu

      115 triệu 34 m2 3,39 triệu/m2
      KHƯƠNG ĐÌNH 3.7 tỉ ,NHÀ 5 TẦNG DÂN XÂY KIÊN CỐ, XUNG QUANH NHIỀU TỔ HỢP trường cấp 1,2,3KHƯƠNG ĐÌNH NGÕ oto QUA NHÀ ( xác định bán trong ngày ) DT 34...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 75 m2 140 triệu/m2
      bán nhanh! Nhà mặt ngõ thông - Quan Nhân - Thanh Xuân - gần trường - gần chợ - oto đỗ cửa, vào nhà - vừa ở vừa KD - giá đầu tư.- Vị trí đẹp trung tâm Q....
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 120 tr

      120 triệu 32 m2 3,75 triệu/m2
      VƯƠNG THỪA VŨ ,ô tô ĐỖ CỬADT 32M X 5 TẦNG ,GIÁ CƯC NGỌTCHỈ 4.5 tỉphân lô ,quân đội ,tuyệt đỉnh an ninhTổng 5 ngủ khép kín ,hiện trang đng cho thuêđc 12tr/...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      Vũ Tông Phan, Thanh Xuân phân lô oto tránh, mặt ngõ thông KD các kiểu.DT: 37 mét vuông,6 tầng giá 5.2 tỉ.- Trước nhà oto tránh, thoáng vĩnh viễn, đầu...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vicem Comatce Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 145 m2 34,49 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 3 phòng ngủ tại dự án Comatce Tower số 61 Ngụy Như khôngm Tum - Thanh Xuân Hn.- DT trên sổ: 145m2.-...
      Comatce Tower, số 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 10 tầng, 126 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 79 tỷ

      79 tỷ 126 m2 626,99 triệu/m2
      Bán toà nhà chính chủSố 235+237 ( P. Nhân Chính - Q. Thanh Xuân) Đường Khuất Duy Tiến- MT 8m2 ( DTSD 126m *10 tầng nổi + 1 hầm ) - Có thoáng sau . Nhà nhìn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 72 tỷ

      72 tỷ 125 m2 576 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân.- Nhà 7 tầng thang máy, vỉa hè đá bóng, nằm trên tuyến phố Lê Trọng Tấn đc mệnh danh con phố đẹp nhất TP Hà ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 80 m2 246,25 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nhất, KD buôn bán sầm uất mọi loại hình, hàng xóm Royal City, King Place, ra Nguyễn Trãi cực gần.- Nhà lô góc cực kì thoáng sáng tự nhiên, nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      Nhà mặt đường Trường Chinh. 100m2 - 5 tầng, ô chờ thang máy, vỉa hè rộng, KD mọi mặt hàng.- Vỉa hè rộng mênh mông, KD mọi loại hình.- DT 100m2 - 5 tầng, MT...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      - Vài bước chân ra đường oto, nhà đẹp khách đến ở luôn.- Nhà thiết kế 3 ngủ, đa công năng, đầy đủ tiện nghi.- Khu vực gần chợ, gần trường full tiện ích.
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 35 m2 105,43 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - NHÀ ĐẸP - 20M RA oto - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - Ở LUÔN - giá tốt* MÔ TẢ: + Nhà vị trí đẹp, cách oto 20m, khu vực víp, NGÕ oto...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      PHÂN LÔ - 50M - 4 TẦNG - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG TT THANH XUÂN KD SẦM UẤT - ÔTÔ ĐỖ CỬA - ÔTÔ TRÁNH- ĐẲNG CẤP MÀ CHƯA TỚI 7 tỉ
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 8 tầng, 86 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 86 m2 162,8 triệu/m2
      Thanh Xuân: Chính chủ tôi bán căn căn hộ chung cư mini đẹp tại Khương Đình, Thanh Xuân. DT 86 mét vuông/sàn. MT rộng, nở hậu. Thoáng trước sau....
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Vị trí.Khu vực phân lô dành cho các cán bộ cao cấp ngành Công An, gần ngay khu trung tâm 3 phố: Khương Hạ - Khương Trung- Bùi Xương Trạch.Vi trí rất hiếm,...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      Chính chú gửi bán tòa nhà lô góc phân lô quân đội Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân giáp Đống Đa. Ngõ trước nhà rộng 5 m oto 7 chỗ vào nhà thoải mái.Nhà lô góc cực...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!