Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà N6E KĐT Trung Hoà Nhân Chính, đường Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT: 60 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông, giá 58 tr tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      58 triệu 70 m2 0,83 triệu/m2
      căn hộ Handico Complex Lê Văn LươngDự án hot nhất Q. Thanh XuânDự án với 3 tầng hầm và 25 tầng nổi:3 tầng hầm dành cho bãi đậu xe, các khu quản lý, giám...
      Dự án Handico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 145 m2 54,49 triệu/m2
      căn hộ thông tầng ( ) - HÀNG HIẾMchung cư 2 tầng đẳng cấp, giá ưu đãi. Vị trí trung tâm, pháp lí minh bạch. - 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân thành phố ...
      Dự án Viha Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Golden Land 275 Nguyễn TrãiDT 143m2 (4 ngủ 3 vệ sinh)Cửa hướng Tây Namlogia hướng Đông BắcFull nội thấtSổ đỏGiá nhỉnh: 7 tỉ thỏa thuận
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 37 m2 143,25 triệu/m2
      LÔ GÓC THÁNG MÁY, 6 TẦNG MỚI CỨNG, NGÕ THÔNG GẦN oto TRÁNH -DT37 M-6 TẦNG - MT 4.4M-GIÁ :6.3 tỉ + Vị trí nhà cực đẹp, đi vào đc từ nhiều lối.+ Ngõ thông...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Trung Tâm Q. Thanh Xuân giáp ngã 4 sở giao thông thuận lợi gi chuyển các tuyến phố , Tô Vĩnh Diện , Hoàng Văn Thái ,Vương Thừa Vũ , Trường Chinh , Cù Chính...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình DT 55m2, 4 tầng, MT 5,15m, nội thất ốp gỗ cao cấp giá 5,8 tỉ.Nhà vị trí gần tuyến đường ngã 4 Sở, Vũ Tông Phan, Nguyễn Trãi, Kim Giang....
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Vũ Tông Phan lô góc 3 thoáng oto vào nhà 68 mét vuông x 5T 6  phòng ngủ dân xây chắc chắn, giá chỉ hơn 6 tỉ.Chủ chuyển về quê sinh sống,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 70 m2 97 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH, chủ gửi bán ngay ngôi nhà phố Khương Hạ lô góc 70m2 x 4T, oto 7 chỗ vào nhà KD đỉnh giá chỉ nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí đắc địa, trung tâm Q....
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 42 m2 139,53 triệu/m2
      Bán nhà Q. Thanh Xuân, phố Vương Thừa Vũ, 20m ra oto, thông ra các phố Hoàng Văn Thái, phố Cù Chính Lan, phố Tô Vĩnh Diện....+ Nhà phân lô, xung quanh là...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      Bán nhà Tô Vĩnh Diện, nằm ngay ngã 4 Sở, gần oto: 40 mét vuông, 4T, MT 4m.+ Rất gần ngã 4 Sở đi lại thuận tiện.+ oto đỗ gần nhà.+ Nhà chủ tự xây 4...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 39 m2 105,13 triệu/m2
      Rẻ nhất Thanh Xuân 4,1 tỉ - 39m2.Bán nhà Khương Trung - Thanh Xuân - 39m2 - 5 phòng ngủ - 5 tầng - 4 nhà vệ sinh - nội thất đầy đủ - dân xây...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 38 mét vuông x 4 tầng, MT 4m. Nở hậu. oto đỗ cửa. Tiện ích bạt ngàn. Giấy tờ đã nộp lên TP. Chờ làm sổ theo đợt.Giá 2,6 tỉ. Vào...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 64 m2 192,19 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà thuộc khu phân lô quân đội, ngõ thông trải nhựa vòng quanh, yên tĩnh, không khí trong lành, dân trí cao, oto vào nhà, cách 10m ra oto tránh,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái lô góc, MT rộng, trước nhà 2 oto tránh, đường thông, gần phố, vị trí vô cùng đẹp, giao thông thuận tiện gần Vành đai 2 trên cao,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 45 m2 192,23 triệu/m2
      chính chủ đi Úc cần bán ngay.Đường Lê Trọng Tấn 45 mét vuông - MT 4.5m.Lô góc - thang máy - ngõ thông tứ tung - cách oto 7 chỗ vài bước chân.- Thiết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      Nhanh nhanh nhanh Hoàng Văn Thái.40m2.7 tầng.Mt 4 m.4  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, khách bếp phơi thờ tự vuông đẹp.Nhà vẫn còn rất mới ở luôn...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      - DT 58m2; MT 9,8m.+ Tầng 1: Thông sàn cho thuê KD.+ Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 PN.+ Tầng 4: nhà bếp, sân phơi.bìa đỏ chính chủ - Sẵn sàng giao dịch.
      Đường Thượng Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!