Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Đặc quyền chỉ dành cho những KH nhanh tay.Liện hệ ngay để nhận 1/5 suất ngoại giao căn hộ chung cư Handico Complex 33 Lê Văn Lương - mức giá cực kỳ ưu...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Chuyển lên căn to tôi bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet - khách - bếp - logia.-...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển xuống mặt đất nên...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc toà A căn hộ cao cấp The Golden Palm 21 Lê Văn LươngDT 122m2 thông thuỷThiết kế 4 ngủ 2 vệ sinhCửa hướng Đông Nam logia...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Dự án chung cư cao cấp Gold SeasonDT: 60m2 thông thuỷ2PN, 2 vệ sinhbìa đỏ cất kétFull nội thấtcall ngay e Bảo: 0399 985 ***
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      bán gấp suất ưu tiên căn 2 phòng ngủ, DT 70 mét vuông tại dự án hot nhất tại Q. Thanh Xuân - Handico Complex 33 Lê Văn Lương - ngã 3 mặt đường...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,04 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.04 tỷ 80 m2 63 triệu/m2
      Dự án cuối cùng xây mới tại đường Lê Văn Lương, bàn giao tiêu chuẩn cao cấp, thiết kế sang trọng + hiện đại + tối ưu công năng sử dụng.- Cơ cấu DT cực hiếm...
      Dự án Handico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.45 tỷ 106 m2 41,99 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ chung cư The Legend - ngã 4 Nguyễn Tuân - Ngụy Như khôngn Tum:- DT trên sổ 106m2, thiết kế 3 ngủ - 2vs.- full ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 12,15 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      12.15 tỷ 161 m2 75,47 triệu/m2
      chung cư cao cấp mới nhất ra mắt tại khu dân trí cao Trung Hòa Nhân Chính, giá chỉ 12,1 tỉ Việt Nam đồng cho 161m (4 phòng ngủ) - bàn giao hoàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán căn hộ chung cư 3 ngủ - 2VS nội thất đầy đủ tòa Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.căn hộ chung cư hiếm cả tòa chỉ có 2 căn, DT...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,13 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.13 tỷ 70 m2 59 triệu/m2
      Hiện tại dự án đang ghép cốp pha tầng 11, 2 ngày nữa sẽ đổ bê tông sàn tầng 11. Song song với đó chủ đầu tư chuẩn bị chào bán quỹ căn hộ chung cư ra...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Hiện còn căn tầng 25 nguyên bản chủ đầu tư giá cực tốt nếu KH thiện chíTặng thêm 1 năm pql vận hành và 1 năm bể bơi fitness tiêu chuẩn 5* cho KH mua dịp...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 140 m2 54,65 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại căn hộ cao cấp Hapulico - trung tâm Thanh Xuân - tiện ích - giao thông thuận tiện. Rất hiếm bán, mà bán là giao dịch cực nhanh...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      View chất tầng 12A tòa CC Riverside Garden Vũ Tông Phan đẳng cấp đầy đủ dịch vụ.DT 70 mét vuông. Gồm: 2 ngủ (1 ngủ vs khép kín) + khách bếp + 2...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 0 m2
      chung cư chính chủ 24T3 Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, thuộc tổ hợp Hapulico Complex bán:DTTT 122.6m, 3  phòng ngủ, 1 P. Chức năng, 1 lô gia...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 113 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Hiện đang có quỹ hàng căn mới nguyên bản giá siêu mềm cần bán ngayRất thiện chí bán nên anh/chị có thể tham khảo về làm nội...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 94 m2, hướng Tây - Bắc, giá 62 tr tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      62 triệu 94 m2 0,66 triệu/m2
      căn hộ Handico Complex Lê Văn LươngDự án với 3 tầng hầm và 25 tầng nổi:3 tầng hầm dành cho bãi đậu xe, các khu quản lý, giám sát an ninh.Từ tầng 1 đến tầng...
      Handico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Golden Land 275 Nguyễn Trãi Căn 08 toà C DT 93,1m2 (2 ngủ 2 vệ sinh) Cửa TB logia ĐN Nội thất cơ bản Bán 4,3 tỉ thỏa thuận
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!