Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 52 m2 159,62 triệu/m2
      Nhỉnh 8 tỉ nhà đẹp 52m2 oto đỗ cửa. Phố Hoàng Văn Thái Q. Thanh Xuân. 2 Mặt thoáng.Sổ phân lô - vị trí đẹp - ngõ thông - ngõ oto - oto đỗ cửa - Bãi đỗ xe...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Cần bán nhà Vương Thừa Vũ giảm chào 300tr, 2 mặt ngõ, KD, 64 mét vuông*4T, giá nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí phố Vương Thừa Vũ nằm khu vực lõi Q. Thanh Xuân, có...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 7m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      Siêu phẩm đón tết Thanh Xuân Q. - đầy đủ nội thất - ở ngay - thông tin hình ảnh thật.- bán gấp ngôi nhà siêu phẩm Thanh Xuân Q., cạnh Royal City cạnh...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 52 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 52 m2 151,93 triệu/m2
      7.95 tỉ - lô góc - ngõ thông - 8 tầng thang máy - phố Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân.Khu phân lô, ngõ thông, dân trí cao, gần phố. 20m oto tránh, ba bước ra chợ...

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 26 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 147 m2 176,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Pandora Triều Khúc căn đẹp nhất.- Căn ngoại giao đc lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp, hướng mát.- DT...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 47 m2 123,41 triệu/m2
      5.8 tỉ. Nhà 4tầng. 47m. Ngõ thông - KD - phố Nguyễn Trãi Q. Thanh Xuân.Nhà 4 tầng dân xây - MT rộng - vị trí đẹp - ngõ thông - mặt ngõ KD - gần bãi đỗ xe -...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 34,6 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      34.6 tỷ 90 m2 384,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán LK căn hộ góc 90 Nguyễn Tuân vị trí cực đẹp giá siêu mềm nhất.- căn hộ góc ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí cực...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      Siêu phẩm Quan Nhân - nhà đẹp - lô góc - đầy đủ nội thất - 10m ra oto.+ Vị trí siêu đẹp, cách mặt phố Quan Nhân chỉ 30m.+ Nhà gần phố, gần hồ, bãi đỗ xe,...
      Phố Quan Nhân, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 165 m2, giá 46 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 165 m2 278,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia số 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT: 165m2 MT 10m xây dựng và thiết kế 05 tầng thang máy hiện đại, nội thất xịn xò, sân...
      Imperia Garden, số 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Rùa - Thanh Xuân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 42 m2 259,53 triệu/m2
      Vị trí quá đẹp ngay mặt Hồ Rùa, gió hồ lồng lộng, thoáng đãng, trước nhà 2 ôtô tránh nhau thoải mái, ôtô 7 chỗ ngủ trong nhà. Vừa ở kết hợp KD thì quá...
      Đường Hồ Rùa, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 9 tầng, 129 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 129 m2 232,56 triệu/m2
      TOÀ CC SIÊU DÒNG TIÊN - 10 TẦNG THANG MÁY - ô tô - KD - DOANH THU 210 TR/ THÁNG - đầy đủ nội thất - FULL PHÒNG - TOÀ NHÀ MỚI VẬN HÀNH đc 5 THÁNG + Toà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 8 tầng, 175 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 175 m2 177,15 triệu/m2
      Bán CCMN Khương Trung - 8 Tầng Thang Máy - nhà để xe oto - Dòng Tiền 150 tr - phòng cháy chữa cháy Đầy Đủ GA RA oto - KD SẦM UẤT - NGÕ THÔNG. NHÀ 2 MẶT...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 65 m2 172,31 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại DT 65 mét vuông - 5 tầng - MT 6m - 11,2 tỉ - nội thất đầy đủ.Thông tin mô tả:- DT 65m - 5 tầng - MT 6m - 11,2 tỉ.+ Nhà sát...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 7 tầng, 45 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      - Căn căn hộ mini có vị trí rất đẹp , nằm trong khu vực cư dân đông đúc , ngõ thông rộng thoáng , oto vào tận cửa , ngõ thẳng tắp , cách mặt phố chính ~...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 42 m2 147,39 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp phố Vũ Tông Phan (gần chợ Cầu Lủ) - Thanh Xuân; 6 tầng, MT 4,3m, 4  phòng ngủ khép kín, đủ nội thất; giá 6 tỉ 188 tr - còn thỏa ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,66 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.66 tỷ 0 m2
      Cần tiền lên bán ngay giá cực rẻ thị trường dự án nằm ngay trên đường Vũ Trọng Phụng thuận tiện đi lại.- căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 9 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 71 m2 443,67 triệu/m2
      BUILDING 9 TẦNG - THÔNG SÀN -THANG MÁY- 71m² - MT 7M - DÒNG TIỀN KHỦNG 100 tr/THÁNG, 31,5 tỉ- Tòa nhà 9 tầng thông sàn, phòng cháy chữa cháy đầy đủ, Điều...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, nhà ngay mặt Hồ Rùa thuộc Phố Nguyễn Lân, Q. Thanh Xuân. Thông đường Trường Chinh, Phan Đình Giót, Trịnh Đình Cửu, Lê Trọng Tấn,..- Trước...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!