Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 95 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 95 m2 113,69 triệu/m2
      Giao thông thuận tiện ,an ninh đảm bảo, nhà thoáng trước thoáng sau, đón đầu đường 2,5. chính chủ xây khung cột chắc chắn, sân cổng để xe thỏa mái....
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP VŨ TÔNG PHAN oto ĐỖ CỬA -NGÕ THÔNG -NHÀ THOÁNG VĨNH VIỄN 40mx4T 5,35 tỉ có thỏa thuận Vị trí cực đẹp cách oto tránh 15m Nhà 4 tầng xây khung bê...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà KHƯƠNG HẠ, Thanh Xuân, 45m2, 4 tầng, 4 PN - Trung tâm Thanh Xuân - 4.95 tỉ.+ Vị trí đắc địa: Nằm trong khu vực trung tâm Q. Thanh Xuân, ngôi ...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      ❤️SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN VIẾT XUÂN - THANG MÁY - VỈA HÈ - ô tô TRÁNH- KD BẤT CHẤP - PHỐ QUÁ HIẾM NHÀ BÁN - SAU NHÀ ô tô TRÁNH.- Mặt phố Nguyễn Viết Xuân...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 125 m2 46,4 triệu/m2
      Chủ cần bán xuống mặt đất ở gia đình, cần bán lại căn căn hộ chung cư tòa nhà Thống Nhất Complex số 82 Nguyễn Tuân, trung tâm Q. Thanh Xuân. DT 120m2 gồm...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 58 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      * Cần bán nhà mặt tiền Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội - Dt 50 mét vuông ( từ tầng 2 là 58m ) x 4 tầng , giá chào 6.8 tỉ - Mặt ngõ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 136 m2 253,68 triệu/m2
      Tìm đâu ra ngôi nhà thứ 2 ngon - bổ - rẻ như này nữa các nhà đầu tư ơi!* bán nhanh nhà MP Khuất Duy Tiến - Q. Thanh Xuân. 136m2, MT 5m, 2 mặt thoáng,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Tuấn Tài Bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Khương Hạ, Q. Thanh Xuân. Nhà trong khu phân lô Bộ Công An, an ninh rất tốt. Ngõ thông, oto tránh. Vị trí gần ngã 4 Sở, giao thông...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      Mã hàng 87-2023L/H số điện thoại: 0982 119 *** và website: [https://bdstienhai.vn/] để đc xem nhà free và mua bán chính chủBÁN NHÀ MẶT PHỐ Q. THANH XUÂN -...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Hạ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 34 m2 120,59 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn nhà phố KHƯƠNG HẠ, DT 30/34m2 x 3 TẦNG, TRUNG TÂM Q.THANH XUÂN, NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ - KD ONLINE TỐT...+ DT: 30/34m2, nhà xây 3 tầng...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 97 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 97 m2 231,96 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ KHƯƠNG ĐÌNH-TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN-VỈA HÈ 8 TẦNG THANG MÁY - DT 97M-MT4,5M-LÔ GÓC - SỔ ĐẸP NỞ HẬU- KD BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH - HIỆN 15...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 102 m2, giá 16,5 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.5 tỷ 102 m2 161,77 triệu/m2
      Siêu rẻ! Bán căn biệt thự song lập khu đô thị 54 Hạ Đình 110m2 ở hay đầu tư đều đẹp.Bán căn biệt thự khu đô thị 54 Hạ Đình, Q. Thanh Xuân.DT 102m2...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      Bán nhà, ô tô vào nhà, ngõ 358 Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân.- DTSD 35 mét vuông x 6 tầng; MT 4m- Nhà xây kiên cố, chắc chắn- Tầng 1:...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      MẶT PHỐ KD - NHÀ MỚI ĐẸP - VỪA Ở VỪA KD  + Nhà mặt phố, đường hai chiều, oto dừng đỗ, khu đông cư dân, phù hợp vừa ở vừa KD. + Nhà rất mới, thiết kế 2...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 85 m2 194,12 triệu/m2
      Nhà mặt phố, sau quy hoạch đường rộng 17,5m, vỉa hè 5m sau quy hoạch nhà còn hơn 60m, khi đó giá trị tăng nhiều lần. Mặt sau là công trình công cộng, thoáng...

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Chính chủ đi Úc bán nhanh phố Quan Nhân Thanh Xuân 45m MT 4m 7 tầng thang máy Siêu phẩm dòng tiền 11 phòng thu 61 tr/tháng phòng cháy chữa cháy đầy đủ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 80 m2 176,25 triệu/m2
      CC đi Mỹ Bán siêu gấp căn hộ dịch vụ Triều Khúc 80m 8T MT 6m thang máy có 26 phòng Thu 1,1tỉ/năm nhỉnh 14 tỉ+ Triều Khúc là khu vực rất đông sinh viên,...
      Đường Triều Khúc, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 34 m2 230,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân - 34/38 mét vuông - MT 4.5m - 7 tầng - giá 7.85 tỉ.Phân lô quân đội - lô góc - 7 tầng thang máy - nhà mới...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!