Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP THANH XUÂN - SỔ PHÂN LÔ - ô tô GẦN - GẦN ngã 4 SỞ - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN+ Vị trí TT Q., ngõ 236 là ngõ ô tô, nhà bán cách ô...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 46 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 46 m2 186,96 triệu/m2
      ❌⭕️ HOT HOT HOT ❌⭕️ TỂT TÂY E VẪN PHỤC VỤ QUÝ KH Ạ NHÀ ĐẸP PHỐ KIM GIANG - THANH XUÂN 6 tầng thang máy 8,6 tỉ oto vào nhà Khu dân trí cao , hàng xóm thân...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 31 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 31 m2
      LÔ GÓC HIẾM - MẶT NGÕ 3 THOÁNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - NỞ HẬU - GIÁ CHỐT BẤT NGỜ.MÔ TẢ:- Nhà DT: 31m x 4 tầng- MT: 3,5m- Phố Nguyễn Trãi tiện ích khỏi bàn, gần...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 39 m2 207,7 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC - THANG MÁY - TRUNG TÂM THANH XUÂN -DT 39 M -6 TẦNG -MT 5.45 M-GIÁ : 8.1 tỉ Mô tả:- Vị trí nhà cực kỳ đẹp, lô góc phân lô quân đội, 2 mặt...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 24 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 24 m2 115,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà nhỏ tại Triều Khúc - Tân Triều 4.5 tầng công năng sử dụng hợp lý với gia đình nhỏ.- Gần phố ngõ trước nhà 3,2m ba gác...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Cắt lỗ 500 tr Bán nhà ngõ Khương Trung ô tô vào nhà 55 mét vuông nhà 4 tầng MT 5m giá 6 tỉ+ anh/chị chủ ở có lộc chuyển ra căn biệt thự ở nên muốn...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      Siêu cực hiếm - bán nhà Q. Thanh Xuân - gần ô tô - ngõ thoáng sáng - DT: 45m2 - 4T - MT: 4,8m - giá 4,2 tỉ.Chủ đang cho thuê tổng 5 phòng khép kín. Doanh...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 49 m2 153,07 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG Ở NGAY NGUYỄN QUÝ ĐỨC, cạnh trường Việt - An- SÂN TRƯỚC NHÀ SIÊU RỘNG để đc 10 xe oto - Dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh- Khu vực trung...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất, giá 10 tỷ

      10 tỷ 54 m2 185,19 triệu/m2
      chính chủ cần bán, nhà ngõ 213 giáp Nhất Q. Thanh Xuân, ôtô đậu cửa, thang máy KD.1. Mô tả.- Chính chủ bán ngôi nhà mặt ngõ oto thang máy cực rẻ và đẹp,...
      Ngõ 213, Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, tiện ích ngập tràn, ngõ to rộng sạch sẽ, an ninh đảm bảo, 3 gác vào tận nhà.+ Nhà chủ mới còn thơm mùi sơn. Thiết kế...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Trãi Thanh Xuân.Vị trí cụ thể phố Cự Lộc.43 mét vuông sổ. Tầng 2 46m.Nhà 4 PN.Sổ vuông đẹp không một chút lỗi.Nhà khu Quan...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 0 m2
      Bác hàng xóm nhờ mình đăng hộ. Bác có ngôi nhà 56,8 mét vuông tại ngõ 126 Hoàng Văn Thái, hẻm xe ba gác vào, ngay đầu ngõ. ô tô đỗ cách nhà 50 mét....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Cho Thuê Phòng Tại Phú Đô, Mỹ Đình 2tr8 (full Đồ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà 7 tầng, 45 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp tuyệt vời, ngõ thông sang HOÀNG NGÂN, khu vực rất khát phòng thuê, giá cao, gần các trường Đại học, CĐ, trường NGHỀ, các siêu văn phòng, nhà...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 33 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà ở vị trí đẹp, 100 mét ra mặt đường Nguyễn Trãi- Nhà phù hợp để ở hoặc vừa ở vừa KD cũng cực kì hợp lí- MT rộng 4.5 mét, mỗi tầng 1 phòng cực rộng rãi,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 44 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 44 m2 231,82 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRƯỜNG CHINH - THANH XUÂN - PHÂN LÔ - THANG MÁY - ÔTÔ ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - NGÕ THÔNG ÔTÔ KD - 3 NHÀ RA MẶT PHỐ - VỊ TRÍ CỰC VIP. - DT: 44m2 x 6Tầng ...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 80 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 80 m2 498,75 triệu/m2
      PHÂN KHÚC HIẾM - TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ KHUẤT DUY TIẾN VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI THỬA VUÔNG ĐẸP VỈA HÈ RỘNG ; DT 72/80m² 9 TẦNG MT 7.2M _...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 100 m2 429 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ KHUẤT DUY TIẾN CÓ TẦNG HẦM NỔI - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI 2 THOÁNG THỬA VUÔNG ĐẸP VỈA HÈ RỘNG ; DT 90/100m² 9 TẦNG MT...

      Bán gấp nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      - Nhà ở vị trí VIP nhất Q. Thanh Xuân - khu vực đường Vũ Trọng Phụng - Ngụy Như khôngn Tum, giao thông cực thuận tiện, đường đẹp mê li, khu vực hiếm nhà...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!