Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà thuộc vị trí đẹp lòng đường 14m, vỉa hè 7m, Gần trung tâm mua sắm Nguyễn Huy Tưởng và trường Trung học phổ thông và nằm sát Trường Mầm mon.-...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Mô tả liên kế 5 tầng vị trí VIP nhất khu vực 2 thoáng trước sau, View đẹp ,thang máy, nội thất siêu sịn toàn nhập khẩu, hệ thống cửa toàn gỗ lim, Đường...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      Gia đình sắp tới chuyển sang BT nên có nhu cầu bán lại ngôi nhà liên kế khu đô thị Bộ CA - 96B Nguyễn Huy Tưởng.Nhà có ý định ở lâu dài nên hoàn thiện...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 6 tầng, 165 m2, giá 43 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 165 m2 260,61 triệu/m2
      căn biệt thự IMPERIA GARDEN 165M - Chỉ 43 tỉ - liên hệ ngay: 0904 161 *** 💥💥💥 IMPERIA căn biệt thự SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP NHẤT THANH XUÂN – VỊ TRÍ TRỤC...
      Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 134 m2 48,51 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Legacy Ngụy Như khôngn Tum - Bán căn 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 134 mét vuông, full đồ - logia hướng Đông Bắc, cửa chính...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 3 phòng ngủ 96m2 dự án TP Hà Nội Centre Point- căn hộ góc thiết kế 3 ngủ, 2  toilet, 2 lô gia- Đã có nội thất đầy đủ-...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 90 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      SIÊU VIP - căn hộ chung cư 3 NGỦ 2 VỆ SINH - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - CHỦ THIỆN CHÍ bán ngay.căn hộ chung cư Việt Đức Complex 61 Nguỵ Như khôngn Tum. S =...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Cần bán gấp căn căn hộ chung cư Riverside Gaảden, Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân, DT 85m2, 3 phòng ngủ, 2VS, Tặng nội thất - Vị trí đẹp nhất phố Vũ...
      Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 5 phòng ngủ, 245 m2, giá 12 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 245 m2 48,98 triệu/m2
      Dự án Golden Palace 54 Lê Văn Lương.chung cư là căn hộ góc đập thông nên các phòng đều có đầy đủ ánh sáng.- DT thông thuỷ 245 mét vuông.- Thiết kế...
      C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), 54, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 2,67 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.67 tỷ 150 m2 17,8 triệu/m2
      Nằm tại KDC cư dân sinh sống ổn định lâu năm. Nơi tập trung đầy đủ tiện ích sinh hoạt như: chợ búa, khu vui chơi, BV....và đặc biệt là các trường học chuẩn...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 103 m2 43,69 triệu/m2
      Bán chung cư Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân slot ô tôDT 103 mét vuông gồm 2 ngủ 2 vs có thể cải tạo 3 ngủDọn đồ về ở ngayCó slot ô tô trong hầmGần chợ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư TNR Gold Season 47 Nguyễn Tuân 3 ngủ nội thất đầy đủDT sổ 90 mét vuông gồm 3 ngủ 2vsTầng trung logia hướng mátbìa đỏ chính...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      Gia đình có nhu cầu bán lại chung cư tại căn hộ chung cư 60B đường nguyễn huy tưởng Q. thanh xuân.Diẹn tích 96m2 thiết kế 3 PN thoáng và 2 vệ sinh.Nhà...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 102 m2 44,61 triệu/m2
      Bán chung cư Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân nội thất đầy đủ 3 ngủDT 102 mét vuông Nhà mới thiết kế đẹp để lại toàn bộKhách chỉ việc dọn đồ cá nhân về...
      Dự án Chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ VNT - Fafilm 19 Nguyễn Trãi.- DT: 106m 3 ngủ 2 vệ sinh nhà nội thất đầy đủ. chung cư tầng trung thoáng mát.- Giá: 4 tỉ thỏa ...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 76 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 76 m2 260,53 triệu/m2
      + Nằm trên mặt đường TRƯỜNG CHINH, THANH XUÂN, Gần ngã 4 VỌNG, nơi cửa ngõ giao thương hàng hóa, buôn bán sầm uất ngày đêm, giá đầu tư tốt, tiềm năng sinh...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 55 m2 tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Vị trí nhà thuộc khu vực quá nhiều khách tìm kiếm, nhà nào lên bán nhà đấy. Đặc biệt tầm tài chính hơn 5 tỉ thì lại càng hiếm vô cùng.Nhà 2 mặt thoáng vĩnh...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 37 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 37 m2 106,76 triệu/m2
      Giá đầu tư! Quan Nhân 37 mét vuông, nhà đẹp, ngõ thông, view sân chơi, trước nhà rộng, giá mini chỉ 3.95 tỉ.- Cực phẩm Thanh Xuân, vị trí đẹp, tầm...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!