Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Do nhu cầu cần chuyển xuống nhà đất nên chính chủ bán chung cư 2 phòng ngủ tháp B tại căn hộ chung cư Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân.-...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Tòa King Palace 108 Nguyễn Trãi.* Đẳng cấp 5* - căn hộ siêu vip - hàng xóm Royal City - nội thất hiện đại - tiện ích đẳng cấp - giá chốt bất ngờ.* siêu ...
      Dự án King Palace, 108 Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 126 m2 42,86 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở đến gần trường học của con nên gia đình cần bán chung cư Riverside Garden.DT: 126m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.99 tỷ 85 m2 46,95 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ/85m2 Five Star Kim Giang.DT: 85m2, căn hộ góc 2 mặt thoáng, các phòng đều đón sáng tự nhiên, phòng khách có logia...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      Bán căn hộ 54 Hạ Đình, Thanh Xuân Trung, DT 59 mét vuông, 2 ngủ, khách, bếp,  nhà vệ sinh, khu vực siêu hiếm nhà bán, giá quá hợp lý, phải...
      54 Hạ Đình, ngõ 85, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Thông tin cụ thể như sau:+ DT: 70m2.+ Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ nội thất đầy đủ CĐT và nội thất rời.+ Có slot...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Tôi có 5 suất ngoại giao căn hộ toà Handico Complex số 33 Lê Văn Lương đắc địa- DT đa dạng từ 70-96m căn 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ - Thiết kế...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.1 tỷ 111 m2 63,97 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN căn hộ chung cư CỰC ĐẸP TOÀ R2 TẠI ROYAL CITY CỰC THIỆN CHÍ- DT 111m2- Thiết kế : PK sáng + 2  phòng ngủ sáng + 2wc- Nội thất đã...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      -Chính Chủ Cần Bán.căn Tđc Khu Trung Hoà Nhân Chính, Thanh Xuân,Thủ đô Hà Nội -căn hộ góc View Mặt Đường Lê Văn Lương & Hoàng Đạo Thuý.-Cửa Chính...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 148 m2 45,95 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án Bohemia ngay ngã 4 Lê Văn Thiêm, Nguyễn Huy Tưởng, giá cực tốtLoại 02 PN:DT 85.5m2, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 151 m2 79,48 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào HCM ở cần bán chung cư Royal City 3 ngủ sáng 151 mét vuông nội thất làm đẹp để ở.- chung cư đc gia đình làm để ở nên làm nội...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 130 m2 33,85 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển sang Long Biên ở nên cần bán lại chung cư tại căn hộ Licogi 13.căn hộ có vị trí đẹp, thuận tiện đi lại.DT 130m2, thiết kế...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 92 m2 55,44 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án The Legend - 109 Nguyễn Tuân, giá cực tốtcăn hộ chung cư 02 PN:DT 64m2, 73m2, 2 ngủ, 2 vs, Đồ cơ...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      chung cư tòa C, tầng 18.DT 96m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.logia hướng mát.giá 3.3 tỉ.liên hệ ngay: 0911 636 ***
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Licogi 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân HN.+ DT: 90 mét vuông.+ Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.+ 2 phòng ...

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,45 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.45 tỷ 125 m2 43,6 triệu/m2
      - chính chủ vỡ nợ nên cần bán gấp trong tháng này căn DT 125 mét vuông căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ - Lê Văn Lương.- Lý do bán tế nhị nên không muốn...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,28 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.28 tỷ 72 m2 59,45 triệu/m2
      Bán căn hộ góc cực đẹp tòa căn hộ Imperia Garden-Nguyễn Huy Tưởng - Căn DT72m2, 2ngủ+2vs, Tầng cao thoáng mát, công năng hợp lý - Để lại nội thất đầy ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      căn hộ 54 Hạ Đình, thông Nguyễn Xiển, Nguyễn Trãi, Khương Đình, Kim Giang.2 ngủ - tầng trung - bìa đỏ cc - đầy đủ nội thất chỉ 2,45 tỉ còn thỏa thuận...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!